LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

múc húc xúc :laughing:

Phận em nhỏ lẽ, nhưng được cái vua lì đòn. Với loại cổ như LDG thì em hotd to die, mặt cho con sóng vỗ về trùng điệp !
Cứ thấy em nó quỹ đất khủng, vị trí kim cương, ôm x3x5x10, thiên thời mũ ba, nên quan điểm trước sau như một ạ !!!

1 Likes

Tôi đã vào lệnh múc giá sàn

2 Likes

Hôm nay có giá sàn để múc luôn à :grinning:

1 Likes

1 Likes
1 Likes

Ai múc quét giá đỏ hôm nay ăn luôn 14% trong phiên

1 Likes

Trung hạn 2-3 năm tới các dự án LDG Grand Bắc Trung Nam sẽ thay đổi hoàn toàn về thế lực và địa vị LDG trên bản đồ bđs Việt!

1 Likes
  • Mấy dự án này sẽ biến LDG từ cá chép hóa thành rồng :smile:
4 Likes

Đây là dự án LDG grand miền nam, theo phương án qui hoạch cũ mọi thủ tục đều đã hoàn tất

Không có cp xấu. Xấu do ng chơi ra vào ko đúng thời điểm. Cả dòng BDS đã tăng đều >100% thì điều chỉnh có gì lạ đâu. Hiện LDG chưa có tín hiệu để tăng. KB1: có thể phải điều chỉnh về 17. KB 2: điều chỉnh về dưới 15. KB3 rất xấu về mệnh giá 10. Thời gian điều chỉnh có thể hết tuần này (nếu xấu thì đến nghỉ tết âm lịch). Đây là quan điểm tôi để giúp các bác có tết ấm êm và an lành. Mua trở lại khi mọi cái ổn định, bán trong xu thế giảm ko bao h là muộn

1 Likes

Giá ngon vậy mà mn lại bán nhỉ. Em còn xíu lúa vô luôn kkkk

2022-01-17_10h16_28

1 Likes

Oke bác. BĐS còn dư địa tin THM và NHNN đang TT01 nên việc BĐS hồi phục liền là ko thể. Ae nào cần thiết thì rút vốn trước, vì LDG nắm trung hạn mới an tâm. T+ nên cắt rút vốn.

Thực ra mình chẳng bao giờ biết/ đoán trước được điều gì cả. KB1 bác đưa ra có thể nó xảy ra hoặc không bao giờ xảy ra. Biết đâu cuối phiên chiều lại rút chân xanh chín, sau đó nó cứ thế vừa phi vừa tích lũy. Bác vẫn chờ nó về giá 17, căn ke vài line và lỡ 1 chuyến đò lớn.

1 Likes

Dài hạn? Cứ ôm đến khi về 10 kiểu gì cũng up. Ko còn gì để nói.

Toàn thị trường cùng giảm ae cđ LDG chẳng có gì phải sợ cả, cp bđs chết thì các cty ck cho vay margin cũng chết theo thôi; thị trường sẽ phản ứng Domino, tất cả cùng chết.

Ae đã trải qua giai đoạn covid-19 đầu năm 2020 sẽ rõ; giảm mạnh sẽ là cơ hội bật mạnh lên thôi. Tầm giờ cđ dài hạn nhắm mắt mà giữ, mục tiêu vẫn 6x trong năm 2022

1 Likes

Bây h muốn cũng ko đc rồi. Lực giải chấp, cắt lỗ và chốt bảo toàn lãi xả kinh khủng trên tất cả sàn. Cơ hội xanh và đỏ trong phiên các bác còn lưỡng lự và hi vọng thì thật tiếc. Với tình hình này ko biết bao h thoát đc.

• Ông bán rồi, lên đây liên thiên làm gì; làm gì phải mở mồm nói lời khó nghe như vậy; ông hả hê cho những người mua giá 25-29 lắm hả.
  • Mặc dù biết quyền nói là quyền của ông, nhưng ông thấy mình nói vậy là hay lắm à??