LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Đã nhận được mail và gửi câu hỏi cho lãnh đạo LDG
  • Mạng lỗi nên chót spam nhiều mail quá :smiley:
7 Likes

Bác có người nội bộ của LDG à?

không

Sorry Bác. Tay nhanh hơn não.

1 Likes

tiến trình văn minh của cổ đông LDG đang hừng hực đi lên, cùng xây dựng cho DN ngày một giàu mạnh và khẳng định thương hiệu tỉ đô trong tương lai… Điều này các cổ đất hot khác chưa làm được.
Bởi LDG tuy bé, nhưng được dẫn dắt bởi lực lượng thiện chiến bài bản. Không khoa trương hô hào.
Thực chiến ăn tiền!

10 Likes

Em thì k hiểu lắm thị trường ck nhưng với kn 10 năm trong nghề bds thì em thấy LDG đáng để đầu tư, giá rẻ so với quỹ đất đang có, hơn nhiều cổ phiếu bds khác, giá cao mà đất k bằng LDG

6 Likes

hi vọng các cổ đông cùng nhau ôm chặt cổ để đi qua đợt giông bão lần này, chỉ cần k bán giá rẻ vol thấp thì em nghĩ đợt bắt bớ, bỏ cọc đất cũng sẽ không bị ảnh hưởng quá nhiều. Qua giông bão là sẽ đến trời quang mây tạnh thôi ạ

3 Likes

Chia làm sao được. Cổ tức 2 năm trước 7%, vẫn đang nợ chưa trả kia kìa

3 Likes

ae vào web đăng kí dự họp đi nhé; phải đăng kí trước đó

3 Likes

@Spartan bác an tâm nhé; có phân biệt cổ đông lớn, cổ đông nhỏ trong quá trình họp online nhé; đăng nhập sẽ báo người đang họp sở hữu bao nhiêu cp ===> lúc bác phát biểu thì lãnh đạo sẽ biết cổ đông lớn nào đang ngồi họp thôi

1 Likes

Bác giống em đấy, đnag full cash đợi diễn biến tiếp theo chứ bắt bớ suốt ngày chán vãi lọ

3 Likes

Không có, đọc kĩ điều 11 đi. Hiện tại chỉ chấp nhận gửi câu hỏi, thư ký sắp xếp trình lên theo ưu tiên quan tâm của cổ đông, và sau đó trả lời.

bên này có full cash đâu, chỉ là đang rất nhiều tiền mặt sau khi exit thêm hàng bluechips mà. Chứ cổ đất đã nắm tỉ trọng lớn trong danh mục rồi.
Tầm này nếu cổ đất không lên thì cũng khó có hàng bluechips nào tăng thêm được.

1 Likes

ý em là lúc đăng nhập ngồi họp sẽ có số lượng cp nắm giữ và được ủy quyền; lúc đó đặt câu hỏi thì họ sẽ biết

1 Likes

cái này đến từ lúc đặt câu hỏi, đã biết là câu hỏi của nhóm cổ đông lớn nào. Khi ấy sẽ ưu tiên sắp xếp để a. H, a.K trả lời.
Theo các năm trước thì các anh ấy trả lời rất minh bạch, rõ ràng, nên yên tâm thôi.

2 Likes

đặt câu hỏi ở đây thì họ biết

3 Likes

Làm thế em rén chết. Công nhân nghèo cầm có vài ngàn cổ quê quạ :))

1 Likes

Cún yên tâm cuối năm sẽ lên cờ hó rồi còn LDG sẽ x2 ×3 nhé :smiley:

Bất động sản 24h: Bình Dương hút gần 1,7 tỷ USD vốn FDI - CafeLand.Vn thế này LDG bán chung cư giá cao lên thôi nhỉ :smiley:

6 Likes

LINKđại hội đâu mn nhỉ?