LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nay bị ldg bị khùng đấy bác, tt đang xấu mà lại nhăm nhe dẫn sóng :smiley:

5 Likes
  • Rẻ quá, dần dần càng nhiều người phát hiện ra nó rẻ thì mua vào là tăng thôi.
  • Các bác cứ lục tung bctc năm 2021 của tất cả các cty bđs sản thì sẽ thấy, rất ít dn nào rẻ như LDG
  • Tổng tài sản ~ 6.850 tỷ; vay lãi ngân hàng và trái phiếu ~1.200 tỷ; quĩ đất 1200ha; vốn hóa LDG vẫn nhỏ hơn tổng tài sản 6.850 tỷ
4 Likes

Thoát được cái bóng DIG & CEO là OK rồi. Thế này LĐ LDG bổ sung 1 số tin tốt, làm rõ hơn nội dung trình ĐHĐCĐ là ngon.

2 Likes

Mốc 19 của LDg cứng thật, như đổ bê tông^^

1 Likes

tài sản trên bctc thôi bác, chứ tài sản thực thì hơi khó định giá

1 Likes
  • Đã có kiểm toán; giá trị SS của mỗi cp LDG chỉ 13,55k thôi
  • Nhưng so sánh vậy để thấy tiềm năng phát triển của LDG rất lớn
  • Có thể bác vẫn chưa hiểu ẩn ý so sánh của em đâu.
3 Likes

NAY MỚI THẤY LDG KHỎE, HQC sáng xanh tý lại đỏ quạch…nhìn chung là NHỮNG EM TO XÁC NHƯ CEO,DIG NHIỀU ĐẤT BỊ SOI NHIỀU…tìm mấy em PENNY BẤT ĐỘNG SẢN…soi kỹ quá rồi có khi giờ lại hay ae nhỉ? UDC,TDH,LDG…

1 Likes

Khó định giá vì nó khủng quá, đất chỉ có tăng giá chứ khó giảm. Giữ dài hạn ldg là auto gia tăng tài sản :heart_eyes:

3 Likes

Tài sản thực còn lớn hơn, vì đất tăng mạnh trong khi ko ai định lại giá cả

Cái này là quan trọng

Giờ mqf bác nào bán LDG mua dig sau chắc hối hận ko kịp. Dân tình đang chạy dig kìa

1 Likes

Ldg quá đỉnh bđs đỏ hết mỗi mình ldg dẫn sóng.

1 Likes

Cố gắng đến ĐHCĐ về đỉnh ngắn hạn, họp hành cho nó xôm các bác ak​:grin::grin::grin:

3 Likes
  • Không đơn giản vậy đâu; trước kia em gặp vài trường hợp như thế này và cũng hy vọng như bác đang nói.
  • Nhưng cuối cùng điều đó ko xảy ra; hy vọng đợt này sẽ xảy ra với bác.
2 Likes
  • Các bác phải hiểu HL là cổ đông lớn bán ra; diễn đàn hô DIG giá 500k/1cp; tin đồn lãnh đạo DIG bảo dự án Long tân lãi 15 tỷ usd
  • Thử hỏi lãnh đạo HL mù điếc hay sao mà ko nghe thấy, ko nhìn thấy những điều pr trên diễn đàn.
  • Họ có trục trặc và cho rằng phương án của lãnh đạo DIG đưa ra ko khả thi thời điểm này nên họ thoát ra.
  • Ae nhỏ lẻ đừng vào, đừng nghe lời hô hào bên ngoài nhớ 1 câu các cụ dạy ngàn đời nay rồi :" trâu bò húc nhau ruồi muỗi chết"
2 Likes

Hàng trú bão cho nhỏ lẻ, nên nó cũng có đường đi khác hàng thường :sunglasses:
DIG đã mất mốc MA100!!!

2 Likes
  • Các bác hô hào có phúc đức 1 chút đi
  • Cổ đông lớn đang bán ra; việc giảm thêm 10% hay 20% nữa là chuyện bình thường
  • Tại sao lại hô nhỏ lẻ lao vào bắt để làm gì; bắt xong tk lỗ 10% đến 20% à??
  • Nếu các bác có tâm, vẫn muốn họ kiếm ăn trên DIG thì khuyên họ chờ thêm một chút nữa, có thể vài tuần, vào được giá mềm hơn, lãi nhiều hơn, ko phải đau đầu
  • Em nói với bác thế thôi, chỉ muốn tốt cho mọi người. Ko phải hô hào kiểu thiên thời mua kiểu gì cũng thắng
5 Likes

Nhìn chung toàn thị trường khối lượng giao dịch thấp. Phải chăng không còn khối lượng giao dich của các đội lái, mua tay trái, bán tay phải nên khối lượng giảm đi rõ rệt hơn vì trước kia có nhiều giao dịch ảo

1 Likes

Ldg đỉnh vậy :)) dig ceo lõm cả chục % ldg vẫn bình chân như vại

2 Likes

biết đâu anh Hưng sắp mua vào nhỉ. KKK

3 Likes