LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

thì kệ mẹ nó và kệ mẹ mày

2 Likes
  • Chẳng qui chụp, ko ai lại đi xui nhỏ lẻ vào đỡ hàng cho tay to ra cả; mặc kệ họ thỏa thuận.
  • Còn cá nhân Mình ko chê DIG xấu, mà ai xui lao vào bắt đáy, đỡ DIG cho HL bán là người đó ý định ko tốt. Cùng chờ xem.
4 Likes

LDG kết phiên nay giữ xanh là đẹp rồi. Nhịp tới phi là dẫn sóng luôn :smiley:

3 Likes

hình như siêu cổ phiếu sắp phải rơi xuống dưới giá của anh V đấy, vớ vẩn về 60.

3 Likes

Thôi đừng có lôi DIG vào heihei. Anh em tôi chơi cả 2 ko thích kiểu so sánh như vậy.

1 Likes

Bac @kytd và bác @Spartan@Roy . Rất có tâm với ace và cd nhiệt huyết với LDG

5 Likes

Nói chuyện thằng đi buôn cổ k bán cổ thì bán rau muống à bác!

2 Likes

Bán đi sang LDg hoặc Ceo bạn ơi mminhf mới bán sang Ceo và LDG rồi

2 Likes

Cụ yên chí nhé A VƯỢNG cũng sẽ đc nhắc tên thời gian tới đây . Bây h cũng có thể sao đổi ngôi

3 Likes

LDG hôm nay vẫn hiên ngang giữ rừng gươm

3 Likes

VNI nay -21₫ mà LDG vẫn giữ giá xanh. Thế này em chẳng dám nói gì thêm.

3 Likes

Thực sự nguồn cung giờ khá hạn chế, cách đây vài năm tha hồ chọn mà giờ chỉ lác đác nên cơ bản không thể ép bđs được đâu. Dân thường đánh theo tin đồn , với thời đại thông tin tràn lan thế này thì non tay sẽ mất hàng

Đợt này các tin ra là thanh lọc để tốt hơn chứ không làm thay đổi được dòng tiền vào bđs, sẽ có phân hoá mạnh hơn. LDG đang lợi thế

4 Likes

Mai tiền về. Canh giá đẹp lại múc ldg nào

3 Likes

Vấn đề của DIG là vấn đề nó to quá, trời sập nó chết trước. Vin cũng đang đứ đừ kia kìa.
Mà trời thì dễ sập đấy, bão xa tràn bờ là có thật. Ai đời giờ cứ bước ra ngoài đường là chung cư này 6 tỷ, biệt thự kia 20-30 tỷ.
Thế hoá ra dân ăn trộm ăn cắp à? Dịch bệnh 2 năm, sản xuất thì đình đốn.
Hoá ra là vì các anh đếm cua, chứ có ai mua bán của các anh mấy đâu. Nếu có thì toàn mua bán hàng cao cấp của Vin đấy chứ.
Nhìn sang anh Tàu thì còn đang chật vật, dự báo cầu tiêu dùng còn giảm do lạm phát. Dân thì tăng tích trữ.
Thế làm ăn không ngon thì lấy đâu tiền trả lãi ngân hàng để mua bất động sản?

Còn tại sao LDG nó lên thì vì nó bé tí, ai chết cứ chết, hàng chung cư của nó ra hàng là hết vì giá cực rẻ, nhắm đến phân khúc dân trung lưu, rồi lại Viva,…
Xong nó cầm tiền mặt nó mới triển khai tiếp các dự án lớn. Vốn hoá có 5000 tỷ, có gì phải lo.
Bao giờ CEO về 5000 tỷ hoặc DIG về 1 tỷ $ vốn hoá thì mới đạt được độ rẻ kiểu LDG.

8 Likes

Sẽ có tầng lớp tỷ phú mới kakakaka ra đời . Các cụ bảo rồi " có thịnh ắt có suy " quạn trọng bây là người chèo lái con thuyền khi gặp bão . Họ đã và đã rất giỏi khi đã né đc các cơn gió to trong hơn 1 năm qua rồi

2 Likes

Họ đã đem tiền của cd xây xong đập đi rồi lại xây . Mấy năm nay đã mất quá nhiều tiền dật gấu vá vai rồi cũng đứt . Rồi in giấy lấy tiền làm đủ kiểu miễn có tiền chui vào túi họ

2 Likes

lương lại về ak bác

1 Likes

Hôm nay thị trường không sập buổi chiều thì LDG tăng mạnh, ko hiểu sao dạo này cứ chiều chiều là giảm mạnh

VNINDEX tăng giảm chóng mặt ntn, cưỡi xích thố mà vẫn chóng hết cả mặt bác ak

2 Likes

Ông nào non thì bay luôn

1 Likes