LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

1 cổ phiếu cũng có thư mời , quan trọng là bạn nắm giữ trước ngày chốt danh sách hay sau thôi :grinning:

Kiểu này dự target cho năm nay là về đỉnh cũ 29 thôi các bác ạ. Lãnh đạo làm ăn không có tâm

1 Likes

lãnh đạo khó hiểu quá

Bác nào biết cách tính giá CP sau phát hành riêng lẻ được điều chỉnh như thế nào với CĐ hiện hữu?

Chắc gì đã phát hành, nghi lại lừa cổ đông lắm. Cả cái số quỹ đất mới nữa

1 Likes

Bác nói là cần quan tâm lợi nhuận. Thế có ln rồi không chia cổ tức đc thì ln để làm gì. Cổ tức là phản ánh cuối cùng của kqkd và lợi nhuận mà bác bảo không quan trọng

2 Likes

Đại hội cổ đông, mà chả thấy được thư mời gì cả, công ty thế đấy

1 Likes

Công ty không sai, lãnh đạo sai. Còn kém hơn cả FLC

Có warren buffet đó bác :)))

1 Likes
  • Bác nên tự tìm hiểu ý kiến trái chiều khi không thật sự hiểu bên kia đang nói gì
  • Tiền ai cũng thích; nhưng nhiều lúc cho nhưng ko nên lấy
1 Likes

PHT ko bị chỉnh giá mà chỉ ảnh hưởng đến pha loãng cp sau 1 năm bạn nhé.

cảm ơn bạn, sau 1 năm thì giá CP được tính như thế nào nhỉ? bưởi nếu như công thức tính bình thường thì vẫn thiệt cho CĐ hiện hữu

Nhìn bọn lãnh đạo chơi đểu cổ đông mà tức không làm được gì :))) anh Q còn tốt chán

1 Likes

Giá vẫn thế chỉ là tăng lượng cp lưu hành, nếu lượng đó bán thì giá cp giảm thì thiệt hại cho cổ đông nhỏ lẻ như mình.

1 Likes

A Hưng cũng đau lòng lắm. Nắm có 11%. Làm tốt để bọn khác nó hết. Đến lúc cần nó bế anh đi như anh Dương CTD thì sao. Nên theo em nghĩ, anh Hưng chơi bài này để gom hàng thôi. PHT a Hưng sẽ gom là chủ yếu. Sau khi sở hữu trên 35% thì mới phi mạnh được.

1 Likes

chiêu phát hành thêm này giống a Thìn Râu hay dùng với Đất Xanh, chơi như này éo đẹp rồi, ai mà biết là phát hành cho tổ chức hay phát hành cho các ông

2 Likes

Nhỏ lẻ thì mãi là nhỏ lẻ, có gan đồng hành cùng LDG 2 năm nữa đi, đừng nhìn theo phiên. Năm nay đầu tư khó khăn, ko dễ ăn như 2 năm trước đâu. Nên hơn lãi ngân hàng là tốt rồi, xác định thế cho nhẹ đầu.

2 Likes

Quả họp không thành này cũng đánh mất phần nào hình ảnh của LDG

2 Likes

Vãi ■■■ sàn :))) các bác cho từ để miêu tả đi :slight_smile:

1 Likes

Ông bạn theo LDG được bao lâu rồi?