LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Giá 15,xx; 16,xx ko mua; đến lúc 2x mua lại khen rẻ; điều chỉnh lại bảo lùa gà

2 Likes

Cùng lắm như a Thìn Râu thôi. Xuống 9 vẫn lên được 4x mà.

2 Likes

Họ hay nhầm lẫn là nghĩ mình đầu tư . Thực tế họ là đầu tư nửa vời hay nói cách khác là đầu cơ . Khi cp tăng thì mình đủ mọi cách vay tiền vào . Còn khi xuống hoảng loạn bán . Người muốn chiến thắng thì tìm 1 cp vàc đầu tư vào nó là đủ

2 Likes

Nói như bác khó lắm. 22 mua 50% tiền. 18 mn cũng hô mua đi all in thì hết tiền. Bgjo 16 thì bác ns như kiểu trách mn ko biết giá rẻ để mua. Bgjo là động viên thôi chứ ko phải trách móc bác ak.

Đợt trước Tết down xuống giá 14 còn không sợ. Mới xuống 16 thì sợ gì chứ.

1 Likes
  • Bác nói nhiều quá
  • Ai hết tiền thì thôi
  • Đang nói ai còn tiền
  • Tôi nói vậy để ae hết tiền biết mà giữ; ko cần sợ
2 Likes

T nói nhiều ak.t chỉ bảo động viên chứ ko chê trách.còn bgjo hô mua nếu xuống 10 thì bác lại bảo ai mua tiếp đc nữa. Quan điểm của t là “bình tĩnh đi tiền” ko xuống nhanh quá khi mọi thứ quá loạn.

2 Likes
  • Nói vs bác bằng thừa; mua ck muốn mua đáy thì quên đi
  • Mua sẵn sàng chấp nhận lỗ
  • Muốn ăn ngay còn lâu
2 Likes

Bình tĩnh ace nhé .

1 Likes

Ai cũng biết bắt đáy là rất khó. Nhưng nếu t t khuyên ae đi tiền 1 phần vùng giá này . Ok đợi tiếp theo. Về 10 thì đi tiền tiếp phần nào nuẫ. Chẳng hạn vậy. Là có kế hoạch cho vài kịch bản.

• Chịu ko muốn giải thích
  • Chỉ bit ván bài mở rồi mà còn sợ thì tôi chịu, ko muốn giải thích
1 Likes

Hôm nào chả khởi đầu vol bé tí
Xong càng về sau thích thì nó vác đống hàng ra bán

Về 10 à bác, việc gì phải mua giá 12?

2 Likes

Thị trường chính là lời giải thích của mọi người đấy bác. Có ng all in 1 giâ. Có ng rải dần các giá để trung bình đc 2 3 lầnvvv. Thế thì hàng ngày cổ ms có thanh khoản là vây.

Nói chung bác cái đang diễn ra; tôi đang nói cái tương lai
Chứng khoán mà chắc chắn thì khó nhỉ??

1 Likes

Đấy là các khả năng. Khả năng đó là rất rất thấp. Nhưng khi 23 ai nghĩ về 16 nhanh thế. Đề ra chiến lược thì đỡ hỗn loạn hơn khi thị trường hỗn loạn. Ví dụ dự đoán 80% mai về 15 thì hnay còn 100% tiền thì xuống 20% mai bắt 80% tiền tiếp chẳng hạn. Hoặc đoán mai lên 60% thì hnay bắt 60% tiền mai 40% chẳng hạn.

các bác có biết ở đâu mua thận với giá cao hơn thị trường ko ạ? lấy ít tiền tbg cái, sau x2.x3 mua thận khác thay vào

4 Likes

Múc thêm 14k. Chừa thêm tiền múc 14

1 Likes

4 Likes

Dame gắt vl :)))