LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

bán rồi thì bye đi chớ vô đây chửi bới hoài vậy :slight_smile: ngta lời không hành động như vậy đâu

1 Likes

Thôi ông im mẹ mồm đi. Lửa đang cháy lại đổ thêm dầu.

Đáy chưa chú em ?

1 Likes

Cười tủm đi ngủ với chồng cái đây.

2 Likes

? Bác nói chuyện như trẻ con thế:)?

2 Likes

Với nó thì phải có chiêu bác ạ!
Bác mới vào nên chưa hiểu nó đâu.

1 Likes

image

Bác cho nó cái cờ, báo cáo là spam là xong
Các bác kia cũng thế
Chục người mỗi người cho cái cờ là nó bị khoá nick ngay

2 Likes

Mày làm gì thì làm có ai bảo mày sao đâu.
Cứ việc nhé.

1 Likes

Tôi cắm cờ hết cả tiêu chuẩn r ý chứ!

1 Likes

Mày đã vào chúc mừng ae ldg trên 22 và muốn xí xoá mấy lần mày chim láo trước. Giờ mày lại mò vào cắn xé.

Cái đmm nghĩ rằng mạng ảo thì mày thích bố láo sủa ẳng phải ko. Tao túm được mày ở ngoài thì liệu hồn thằng bố con mẹ mày đấy ranh con @dautuchonloc

4 Likes

Quote củng cái đmm

1 Likes

Hôm nay dòng BĐS có DXG, DIG, CEO kéo
Mai BĐS chắc sẽ ổn định hơn

3 Likes

Cũng yêu kim cương nhiệt tình ra phết, vậy kết luận lại là chim để xơi kim cương thôi.

1 Likes

Nay vol bắt đầu to rồi. Nổ vol deee… Vol 30M deeee

3 Likes

DIG cuối phiên kéo mạnh quá.

1 Likes

Mọi người suy nghĩ tích cực lên nhé, bỏ cảm xúc sang một bên thì việc đầu tư sẽ rất nhẹ nhàng

5 Likes

Bác Mr Data còn trên tàu ko :)))

1 Likes

Tôi là thuyền trưởng đâu có chỉ vì một vài cơn bão mà bỏ tàu. Đích của tôi còn dài lắm các cụ cứ thoải mái phân tích nhìn nhận theo cách của mình một cách tích cực. Cái gì xấu của LDG chắc ai cũng thấy, những cái tốt thì cần các cụ củng cố truyền đạt cho AE mới hiểu cp thay vì chăm chăm nhìn vào bảng điện. Mua bán tuỳ quyết định mỗi anh em tôi luôn welcome mọi ý kiến đóng góp, mong mọi người đừng vì ý kiến cá nhân mạnh mẽ quá mà mất hoà khí :smiling_face_with_three_hearts:

15 Likes

Đang thay đội lái TT, anh em bình tĩnh rơi vào điểm mua thì cứ mua vào nhưng mua ít thôi. Tại vì ko đoán đc khi nào dòng tiền bắt đáy vào.

1 Likes