LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Bình tĩnh đi cụ; ko có bằng chứng đừng võ đoán vậy
  • Có thể nó cũng chỉ là phản ứng tức thời của thị trường chung để cho chính phủ thấy, chính sách của chính phủ cũng ko thể mạnh tay quá được
  • Sau đó chính phủ lên tiếng chấn an, rồi mọi việc đâu vào đó thôi
6 Likes

Nên bình tĩnh lúc này . Ko nên hoảng loạn

1 Likes

Hôm qua bắt đáy nay lại thành đỉnh :)))

Vĩ mô đâu có tin gì xấu đâu mà nó đạp ghê thế.

Suýt thì sàn. Ối giời ơi. Xemm 30 lương về có làm dc tí hay không :))

1 Likes

Hôm qua e đã cut hết các cụ ah. Cổ k lởm nhưng tạo lập nó phang. Khả năng hệ thống tài chính-bđs đang có vấn đề lớn nên nó sẽ bán hết để thu tiền về. Rồi như vậy ảnh hưởng các mã khác và call margin chéo. E F0 có gì không đúng các bác bỏ qua

2 Likes

VNI gãy MA200 rồi. Mai ko hồi thì chắc thả trôi. Tiền bắt đáy hôm nay cũng mất hút. Nói chung TT chung giờ đang khá xấu. Mọi người tự quản trị rủi ro dang mục của mình thôi.

1 Likes

từ lúc cno che giấu mua bán của tự doanh là biêt có điều gì mờ ám rồi

1 Likes

chuẩn đấy bác. nó thích xóc thế nào thì xóc. khả năng cao thì nó đánh cho te tua vni về 13xx rồi nó mới chia ván mới.

1 Likes

1400 đã loạn cả lên rồi. Về 1300 chắc khối người nhảy cầu ý. Cuối năm còn tính lên hạng cho ttck, kêu gọi nước ngoài vào đầu tư nữa cơ mà

1 Likes

Vẫn phải chuẩn bị tâm lí về 1350 đến 1380

3 Likes

Dù nhiều lần tôi ôm dài hạn rồi nhưng mà trường hợp này tôi cũng như người khác khó mà bình tĩnh
Chán chả buồn làm gì cả ngày

nhìn chung e thấy các mã nó đều đưa về vạch xuất phát vụ việc tháng 1 hoặc sâu hơn thì khoảng th11 năm ngoái

Lời lãi 6 tháng qua coi như đi sạch

1 Likes

Em thấy nó còn kinh hơn cả đợt tháng 1

Ko âm vốn là may rồi… Mất lãi là nhẹ rồi

1 Likes
  • Cũng phải thế cho mấy cụ chuyên gia kinh tế, mấy cụ đại biểu quốc hội đỡ “trâu buộc ghét trâu ăn”; thấy chứng khoán tăng mạnh lại hô tăng ảo, tăng ko đúng với nền kinh tế.
  • Bây giờ GDP tăng trưởng tốt hơn, VNI giảm; nhà đầu tư thua lỗ để xem mấy chuyên gia và đbqh trước đó nói sao.
4 Likes

Như vậy có tăng được tín nhiệm lên không ? một pha bóp quá thốn

1 Likes

bao h các cụ thu đủ tiền về là các cụ lại cho chạy vòng mới. chỉ người chơi là chết thôi
b

Nhúng dưới 1400 thì lại hồi thôi. Mà ldg đã có kqkd quý 1 chưa nhỉ bác @kytd

2 Likes