LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Giá vốn bác dưới 10 cơ mà lo gì
Chính vì tiền còn ít thì mua giá nào cũng được mới phải vì đằng nào cũng không ảnh hưởng giá vốn mấy

2 Likes

Ldg cái xấu là ko có cổ đông lớn chi phối. Vấn đề này sẽ được fix khi phrl mà ko hiểu sao nhiều bác lại chửi a Hưng bán rẻ cty.

2 Likes

Gặp tôi mà bị chửi kiểu này tôi sẵn sàng săn đất rồi chuyển nhượng dự án lại cho tụi khác. Nhẹ cái đầu mà có nguồn thu ngay, mấy ông ôm ngắn hạn chắc thích số liệu kinh doanh đẹp lại đẩy giá cho lên cung trăng.

2 Likes

Cầm LDG nhưng tôi mà gặp thằng chủ tịch ở ngoài tôi đấm cho thụt mõm :)))

5 Likes

Lí do: cp giảm là đấm thôi :grin: :grin: :grin:

4 Likes

khéo ldg giải thể vì chủ tịch cứ lên chức là ăn đấm

1 Likes

Tôi từng gặp vài ông lãnh đạo công ty bđs rồi. Đa số các ổng lọc lõi và rất nhạy với TT tài chính, hầu như lĩnh vực nào trong TT tài chính các ông đều nhìn xa được hết. Cho nên các bác chấp nhận là cổ đông của cty bđs nào thì nên coi trình của BLĐ tới đâu, tôi thấy a Hưng tẩm nhìn xa và cách phân bố nguồn lực rất hợp lý giai đoạn này. Cái này quan điểm tuỳ người, đầu tư khốc liệt lắm. Ai kinh qua giai đoạn 2018-2019 và covid 2020 sẽ thấm.

6 Likes

Đất xanh đổi chủ, LDG cũng nên đổi chủ nốt

1 Likes

Cứ giảm là múc thôi. Từ giờ đến tháng 7-8 khi xong hầm bán dc hàng LDG sky lại bay thôi mà b

4 Likes

Bác có liên quan đến dự án LDG sky sao biết Long giang đã thi công xong cọc khoan nhồi đại trà???

2 Likes

Mình chơi với lãnh đạo bên LG nên biết mà🙂

7 Likes

image

3 Likes

Nói thế này thì chịu rồi :)))

ACE còn tiền mặt nên cân nhắc mua hôm nay, có thể hôm nay sẽ là cơ hội giá rẻ cuối cung của LDG trong đợt chỉnh này

2 Likes

Đúng 1 từ : Tiếc !
Vì hết NAV :((

Mai hồi về 20x rồi phải ko bác?

1 Likes

Tây nó chơi CK từ khi VN đang còn ăn lông ở lỗ… Nó thừa biết vì nó đẻ ra trò này mà. Chỉ khổ mấy con gà VN thui

Tây mua 11% klgd của phiên nay.
Tây dại quá, toàn mua đáy bán đỉnh, mình thì ngược lại.

áp lực Call margin toàn thị trường rồi, VNI ko biết gãy mốc 1390 ko

Đếu bán chỉ mua thôi :dancing_men:

image

7 Likes