LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đang lo tiền gom thêm. Mệt quá :)))) Đường xá xóc lọ ghê gớm.

5 Likes

ko phải tưởng tượng mà hiện tín dụng vào bds đang bị chặn đứng là sự thật, vấn đề là chờ cp gỡ nút thắt này ntn thôi bác

năm 2017-2018-2019 ko siết tín dụng vào bđs hả bác??? cứ chạy theo tin tức thời.

Chứ ko phải mấy bác ra ngân hàng vay mua đất, ngân hàng bảo ko cho vay nữa. có nghĩa là ko dải ngân vào bđs nữa đâu.

Nay e lăn tăn nên mua trượt cmnr giá sàn cii bác ah

1 Likes

Mài nhìn cmt mài kìa óc ch.ó
CII -14% 5 phút sau +13% ???
Là tăng 27% đó thằng ngu à. Ngu thì đừng nói ngkhac nhé

1 Likes

vậy từ -14 lên 13 là bao nhiêu ?

2 Likes

13,95 - 12,25

2 Likes

ae yên tâm
vừa rồi giải ngân đầu tư công hơi chậm là do lạm phát giá vật liệu tăng cao
hiện tại chính phủ còn muốn giải ngân thêm, nhanh và mạnh hơn nữa
khó khăn là tạm thời
tiền bơm ra thì chả vào bđs thì đi đâu?
ae nhiều tiền có đi mua đất k?
đơn giản là thế mà
ĐIẾC ăn tất :dancing_men:

1 Likes

Đúng vậy, mình đang nói câu chuyện ngắn hạn. Lần này cp hành động quyết liệt, ttck phản ứng là thấy rõ nhất, tất nhiên các đội lại thì luôn té nước theo mưa rồi

3 Likes
  • Giàu có ko dành cho số đông; ai cũng có nhiều tiền thì tiền thành rác; ko có khái niệm giàu nữa.
  • Điều chỉnh cũng là cách loại bỏ thành phần chạy theo hô hào; ko có kiến thức, loại bỏ thành phần kiếm tiền nhờ ăn may.
  • Nhưng giảm tàn nhẫn quá.
6 Likes

Cún mua giá 27 chắc một vài trăm cổ, xuống giá 14 múc mấy nghìn cổ thì cũng sớm về bờ thôi

Oke bác, đợi setup xong xuôi, xả van tiền tại các bank ra thì đâu lại vào đấy

1 Likes

Chúc các bác LDGer cuối tuần vui vẻ nhé.
Sáng có chửi mạnh là em nghi đáy quanh đây rồi.
Em múc giá sàn hôm qua rồi, nay chưa có tiền mua thêm, bác nào nay mua được giá đỏ chắc có quà rồi.

Mình cứ nghĩ mua cp LDG như mua 1 phần của lô đất hay căn hộ của LDG cho nó thoải mái. Cty có cơm thì mình cũng có cháo, chứ cp lên thì khen ngon, xuống thì chửi, chơi thế ai chơi lại.

Giờ giống như mọi người đi chung 1 chuyến xe. Xe đang lên đèo, quanh co nguy hiểm mà các bác lại chửi nhau, chửi tài xế, đòi đuổi tài xế, nhảy xuống thì em chịu :joy:.

Cuối tuần rảnh việc, chém gió cho vui, bác nào ko vừa ý xin ko nói lời cay đắng nhé :grin:.

5 Likes

Chờ thứ 2 có 1 cây vol to cùng thị trường xanh là xác định định hồi

Hôm nay có FS nhưng đã có cầu rồi. Thứ 2 chung thuyền với anh em tiếp :smiley:

3 Likes

Bác đung là may mắn ")) giá đó của LDG có 2000cp dc khớp lệnh

1 Likes

cây nến hn đẹp mà tín hiệu đảo chiều không ta

Phụ thuộc thị trường bull đểu hay hồi phục đã bác. Chờ xem phiên thứ 2 hoặc thứ 3 là biết ngay

3 Likes