LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Điều mà mình lo sợ nhất đã tới. Bank,chúng, thép đã ngã ra sàn. Chốt chặn cuối cùng đã bị phá tan. Thị trường sẽ tụt không biết đâu là đáy. Với LDG thì mình tin sẽ tụt không nhiều nữa đâu. Dự là xấu lắm sẽ về mức 10k

2 Likes

Hàng ngàn mã cp thì vốn đâu mà vực được ạ. Chắc chờ kiều hối thôi

1 Likes

Cứ đúng giá trị thật mà mua thôi. Chứ lo từng phiên như các bác thì chịu áp lực sao nổi. Tk tôi đang lỗ 25,69% mà tôi còn chả kêu ca gì. Vì biết chắc không trc thì sau cũng thắng nên chỉ canh có giá rẻ thì nhăt thôi

3 Likes
  • Cái này còn tuỳ
  • Nếu VNI dao động 1200 đến 1250 thì LDG ko thủng 10k được; còn thủng sâu hơn thì chưa biết được.
1 Likes

Mình nói là tình huống xấu nhất ý bạn. Vì cái mình lo là phiên hôm nay bọn tây nó mua có 25.100 mà bán 290.000 cp. Trong khi phiên sàn trước nó mua hơn 500k cp LDG. Bây giờ có quá nhiều cp sàn. Mà có nhiều cp ngon nên sợ nó phân tán nguồn vốn đi bạn à

3 Likes

Bank chứng lăn quay ra sàn mới là tốt nhé các bác, tôi chờ nó lăn lâu quá rồi. Bởi chỉ khi bank chứng quay sàn thì dòng tiền mới đc thoát ra và khi đó nó mới đi tìm cổ đầu tư giá trị và khi đó hàng giá trị sẽ tăng mạnh

2 Likes

Cũng có lí bạn ơi, dòng tiền sẽ tìm đến LDG

3 Likes

Mình căn ke hết cách rồi, chỉ có thể mua thêm được 2k cp LDG nữa thôi, buồn quá

2 Likes

Hôm nay thì giảm nhất lịch sử rồi nhưng tính chung đợt giảm thì cũng như các năm thôi. Rồi lại quay lại fomo như nó đã từng

Anh em cầm LDG có lẽ cũng không cần lo lắng khi năm nay LDG đủ yếu tố để tăng trưởng tốt cho 2022-2025

2 Likes

Cuối tuần lương về, để Cún con :dog: đỡ giá cho ldg vài trăm cổ ạ.

5 Likes

Trong con mắt của tôi mọi việc đang diễn biến rất tốt. Nhìn bank chứng quay sàn là biết tt đang định giá lại. Tt nó đỡ ng…u rồi. Chứ không nó ôm đống giấy vệ sinh bank chứng rồi kêu là giá trị thì lúc đó đầu tư giá trị mới đói mốc mép ( vpb chuẩn bị là 7 tỷ cổ nhé các bác) vì vậy những dn 250tr cổ bây giờ như ldg là hàng hiếm. Cầm vàng đừng để vàng rơi. Có rớt 80% tôi vẫn ung dung nhặt hàng chứ không việc gì phải sợ

3 Likes

Hôm nay chuyên gia cũng chết. Cao thủ cũng đi bụi. Anh em ta đi cùng gọi là chứng nhân lịch sử cho sang

2 Likes

Chính xác bạn ơi, cp ngân hàng giờ quá nhiều không có tiền nào ôm được đống giấy ấy đâu

2 Likes

Có lý, giải phóng tiền ra khỏi bank chứng thép; chiết khấu VNI đủ hấp dẫn để làm vòng mới

3 Likes

LDG từ giá hơn 20 về 12.8 là tụt không nhiều nhé. HAP từ giá 14 về 5k. AMD từ 7k về 4k

1 Likes

Cứ đánh sập như phiên hôm nay lại sướng; sợ nhất nó giảm dai dẳng
Kể cả phiên mai, sáng sớm sập luôn 50đ càng sướng

5 Likes

về mẹ luôn 1.200 điểm cho sướng.

2 Likes

Đang mong nó rơi 1 nhát về 10 để mua nốt. Chứ cứ luỳnh quỳnh thế này lại tay nhanh hơn não mình lại ngứa tay mua hết số tiền dành cho gía 10 . Như hôm nay lỡ mua 9000 ldg . Đó là số tiền để dành có giá 10 thì mua. Cái tội không kiên nhẫn. Nên giờ phaie kiên nhẫn tuân thủ nguyên tắc có giá 10 mới mua.

2 Likes

Đang còn ít tiền cho kế hoạch khác, về 10 thì full luôn. Mấy nay khá thờ ơ với thị trường nên đã không vào thêm.

2 Likes

Các cụ lại tếu. Đáy này thủng sẽ tới đáy khác, rơi mà ko có lực đỡ thì đáy phá liên tục. Trước LDG 18 nghĩ là cứng lắm, khó thủng thế mà nó thủng cho liên tục. Các cụ mong nó về 10 xong nhảy vào nó lại thủng tiếp xuống thấp hơn, chả biết được đâu.

3 Likes