LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

MÚC

1 Likes

E vẫn ngồi im chờ xem xét tình hình :joy:, giá sàn chắc 11h trưa sẽ có

2 Likes
  • LDG hàng lởm, ae thiếu độ tin tưởng, bán chạy nhanh; hạ margin nhanh nên đỡ giải chấp
  • Chứ CEO, DIG tin tưởng tăng giá cao nên trung thành, kiên cường+ bắt đáy tuần trước + margin==> giải chấp ko biết bao giờ xong.
2 Likes

Lại 1 cây sàn nữa :v thị trường vẫn tụt như tát vào mặt bác vậy. Thương bác quá

1 Likes

Bác nào không bán kịp thì coi như lãi năm 2021 bay hết. Bác nào mới tham gia thì xác định tbg chờ về bờ thôi, các bác áng xem độ đôi năm liệu về đỉnh cũ dc không ạ?

2 Likes

Cuối năm vượt đỉnh cũ bạn nhé

3 Likes

Tầm này bi quan lắm, về đỉnh cũ là gần x3 đó. Khó lắm. Nếu doanh nghiệp làm ăn tốt thì cũng phải đôi năm. Cầu a Hưng va a Khang làm ăn tốt chút để e về bờ, về xong hứa bỏ ck huhu

đã làm giàu thì sợ đếu gì, mai sàn mua tiếp :slight_smile:

MÚC LDG LÀ GIÀU

3 Likes

Nay lại 70 điểm nữa ra đi :))

1 Likes

Nếu đi được 80đ thì thật sự càng tốt.
và phiên sau đi tiếp 80đ càng tốt.
Và phiên thứ 5 bắt đầu hồi thì hay

4 Likes

Vậy là tự chọc 1 mắt để hút vốn ngoại vào rồi. Tây mạnh dạn xuống tiền

3 Likes

MÚC LDG :dancing_men:

DT

1 Likes

Hút vốn ngoại nó sọc penny midcap làm gì, vn30 giảm mấy đâu. Bọn tự doanh nó sọc cho a e vứt dép chạy rồi nó lại nhặt thôi chứ có gì đâu

1 Likes

Cụ ko nhìn SSI từ 50k còn ~33k; HPG giảm về còn ~40k;…

2 Likes

Tội lớn có VN30 tham gia vào đấy cụ. Qua nhóm này cũng máu me bê bết còn gì, nhóm này có tỉ trọng margin cao, bán chéo lớn.

1 Likes

Đợt này rút kn tháng 1/2022 nên không vẽ đồ thị cây thông, chuyển qua vẽ đồi núi từ cao xuống thấp :))) nhìn ớn ko tả được

1 Likes

P/e bọn bank chứng về 6-7 thì lúc ấy mới ngon, chứ tầm này nói thật tôi full cash tôi cũng chả mua bọn ý

• Tầm giờ tôi đang mong có người mua tụi bank, chứng, thép để kéo chỉ số đây này
  • Giờ chẳng chê thằng nào cả; nó giảm gây hiệu ứng sập thị trường thì cp tốt cũng là rác thôi
6 Likes

Tây lồng sao mua vào nhiều vậy, muốn toi hay sao?

3 Likes

Có nên múc thêm tầm này k các bác

1 Likes