LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Chưa, đợi đã giờ vào chít đó…xem nó hồi bao nhiêu, các em BĐS nay íu quá…cả dòng đi bụi rồi, tây bán như vứt đi

Có mỗi LDG yếu vl

Ông bạn này vào room rôm rả hẳn, nhiều nick cũng phải bò ra để cười một phát. HPG mà ông bạn đánh giá như vầy, thì tầm nhìn chỉ tới 1500 cũng đúng. Thôi ông trả lại một room LDG an nhiên tự tại, không thị phi cho ae chúng tôi đi.

1 Likes

@kytd: không rõ có phải là Quý ■■■ không anh em?

1 Likes

DIG<CEO<NHA…nhiều lắm mỗi mấy em PENNY thì ngon CDO, HQC, BII nhưng mấy con đấy dễ kéo tây lông bán gần 2 triệu cổ HQC hôm nay…nó kéo PEnny thì thị trường íu sợ lại sắp cho quả cả dòng sàn…

Không phải bác à.

2 Likes

ok. Chỉ không muốn cổ đông bị ảnh hưởng bởi trường phái hô hào lúc này. Ai mạnh dạn lắm ALL IN đã là khiếp rồi.
Tin anh H thay anh K là tốt đấy, cho thấy anh ấy phải chịu trách nhiệm trước cổ đông vì không nâng được vốn hoá của công ty.
Chắc anh H cũng chịu áp lực phải thay thôi, vì anh K cũng giỏi.

4 Likes

Vậy là a H làm tổng giám đốc; còn a K là CTHĐQT hả bác??

2 Likes

Thanh khoản 13k tỷ bèo quá nhỉ?

Các cụ cứ ngồi im rồi tàu sẽ quay lại đón lên ga mới. Yên tâm không một ai bị bỏ lại phía sau. :rofl:

6 Likes

All in theo “tinh nhuệ binh”.

2 Likes

đâu, có đơn từ nhiệm của anh K mà. Chịu sức ép của cổ đông lớn. Có cậu Minh Phó thay chờ tìm được tướng giỏi.
Công bằng mà nói thì anh H và anh K làm thế là có trách nhiệm với cổ đông, cho thấy cam kết mạnh mẽ của anh H.
Tuy nhiên cho đến khi cổ đông thông qua việc anh Lữ Louis vào HDQT và phát hành 12k cho cổ đông chiến lược thì các anh ấy sẽ có tư vấn rõ hơn về tướng nào, chiến lược ra sao.

3 Likes

ngồi im 2 vòng
giờ là trở lại đường đua tử thần vòng 3
hy vọng làn gió mới
nhiều ae cđ chiến hữu vẫn ở đảo từ trước tết
phải đoàn kết đưa ae chiến hữu vào bờ
mới đi xa được

1 Likes
  • Chờ ĐHCĐ bỏ phiếu cho anh Luis nguyễn vào hđqt và phát hành riêng lẻ giá 12k.
  • Coi như mua bảo hiểm giá 12k
3 Likes

Đội này trường vốn nên không sao, anh em nên trung bình giá ở trên cho nhẹ nhàng. Kiên nhẫn sẽ hưởng thành quả.

2 Likes

Có biến à các bác.

1 Likes

Giờ hết lực tbg rồi ạ, chỉ chờ đợi thôi ạ

1 Likes
  • Lần này LDG hồi quanh giá 17-18 thôi
  • Lãnh đạo cty đang muốn phát hành riêng lẻ giá 12k/1cp; cp tăng lên 2x; 3x mấy ông lại phản đối PHRL giá 12k/1cp
3 Likes

ae cứ khen mãi
chưa họp đhcđ mà đã thế rồi
kiến nghị họp trực tiếp xem ra sao?
lãnh đạo mù mờ lắm!

khang

nhỏ lẻ thì chịu thôi bác, LDG có cô đặc đâu. Nhỏ lẻ thì như quân Nguyên

2 Likes