LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

A Hưng vô trách nhiệm lắm bác. Cổ rớt mà ko thấy động thái gì

• Cổ đông cty không tin lãnh đạo cty thì bán thôi
  • Không bán cp thì phải tin lãnh đạo cty
  • Không có lựa chọn, khi xác định làm cổ đông cty.
1 Likes

Người ta lo làm ăn thôi. Hay bác muốn CT suốt ngày ngồi ngằm bảng đtu như QC ???

4 Likes

• Các bác in ra bản giấy và kí tên gửi qua mail nữa nhé.
3 Likes

Các room của các broker đang khuyến nghị qua phái sinh hết các bác ơi!!!

1 Likes

Nay em đặt lệnh lượm thêm 1000 giá sàn :))

1 Likes

Sáng e vẫn bán 10k bắt hôm trước được 0,8 line, còn lại 1 đống giá 16,5 thì để đó ngâm đến 2023vậy :sob:. Tính trung bình giá mà ko thíj trường láo quá nên cứ chốt bớt cho ăn toàn

Em còn 50tr cuối cùng, chia ra bắt dần. Nếu nó lên thì thôi. Nó xuống thì bắt tiếp. Mỗi lần 1000 cổ. Em đã sẵn sàng về lại máng lợn xưa. Đi làm công nhân công nhật qua ngày :))

5 Likes

bữa giờ ngày nào em cũng bắt 5-10 k r bán trong phiên để hạ giá vốn, năng nhặt chặt bị, sau tầm vài tháng loanh quang vớ vẩn tk tb giá về đc 13 thì ngon

3 Likes

làm sao để nhận thông tin qua Gmail nhỉ các bác. Bửa trước gửi thư mình bảo bưu tá quăng đại vào sân mà ko thấy đâu.

phiên này nếu rớt 1200 em sợ khó mà hồi phục được, hi vọng k mất 1200 điểm.

1 Likes

quan sát đã cún, tầm này ngài thị trường chưa biết có thủng 1200 ko, thủng thì đi 1 lèo về 1000 đấy

• Bác viết mail yêu cầu gửi thư họp đhcđ vào mail đi
1 Likes
  • Nhiều F0 quá, họ đang căng cứng; các chuyên gia lại dọa về 950đ nữa.
2 Likes

Mấy thằng thất đức, bán trước cầm tiền rồi lên Media hô sập để mua lại. Còn nói rõ mức VNI nữa. Nó biết VNI lên xuống thế nào thì đã giàu rồi.

4 Likes

Toàn mấy ông bốc phét buôn nước bọt thôi :sweat_smile:
Cầm cổ thì hô lên, bán hết thì hô xuống. Hôm nay ai short theo DJI thì ra bờ đê hết thôi

3 Likes

giá vậy mà còn đòi phrl thì chịu

Nới thật anh em . Mình xác định xoá app ko xem để dài 2 năm nữa . Dạo này cũng bạn ko vào giao lưu cùng ace đc

2 Likes

Ldg thiên thời địa lợi đã đủ. Thiếu chút nhân hòa. Tất cả đồng lòng ủng hộ lãnh đạo. Đặt niềm tin vào họ là ldg hóa rồng thôi

1 Likes

image
Bài báo viết rất hay và đúng thực tế đang diễn ra trên thị trường

2 Likes