LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mai mà giá đỏ gần sàn hoặc sàn em cũng múc thêm vài chục k tbg xuống tý

nếu giá đỏ em lại tiếp tục mua gom như kế hoạch. em còn dc 3 lần mua gom 1000 cổ nữa . nếu tăng thì thôi. =))
hêt tuần này là các anh hết múa may dc rồi. các bác vặn cổ hết chứ ở đó mà múa.

3 Likes

mai nhập giá đỏ để cuối năm 3x nào. Giá này quá rẻ so với quỹ đất thiệc. Giàu nghèo phân biệt phiên mai thôi.

1 Likes

Giá 10.11.12 này nếu sau này nó đánh lên 50 mới là x5 tk. Chứ giá 20 lên 50 mới chỉ x2 tk thôi. Khác nhau 1 trời vực các bác nhé. Cơ hội ngàn năm có 1. Chỉ 1 từ múc

2 Likes

Nhưng Vấn đề đầu tiên…là tiền đâu :))

1 Likes

Chị múc 12 nhiệt tình rồi. Có xèng là múc. Vừa bán 10.000 hpg giá 42 để chờ ldg xuống múc tiếp. Giờ cơ hội chỉ dành cho ai còn xèng

2 Likes

Thật sự là em cũng biết vậy những TK all in từ đỉnh 29 cơ mà @@ ! Có thể mn ms ăn quả sập gần dây nên tk vẫn còn NAV để xử lý chứ cá nhân em chịu rồi :)()

1 Likes

Đó là em all in cao. Giá trên 20 chị chỉ dám rón rén mua 20.000. Rồi mua bình quân giá miệt mài đến giờ mới về giá vốn 15. Nên giờ phải để dành xuống thật sâu nữa mới nhảy vô để giá vốn về thấp nhất có thể

2 Likes

Tầm giá 14-15 mà sập về giá này thì vẫn kê cao gối ngủ thôi :)) Mong đợt này phát hành thành công + cuối năm CEo Hưng cho hạch toán may thì em về dc bờ :)))
Còn 2023 -2025 ms là điểm rơi của LDG em đánh giá cá nhân là như vậy

Em giá 29. Thì tại giá này ví dụ tk em 100 triệu. Tại giá này em margin 1000 ldg giá 12. Vậy là sài margin có 1/10 tk ở mức giá thấp như này là tk an toàn tuyệt đối. Như vậy với 1000 ldg giá này em đã đưa đc 2000 ldg về 15. Lướt sóng giảm giá vốn 2000 này lấy lãi nuôi tk lên dần dần rồi từ đó tăng lướt lên 3000 . Kiên nhẫn là lấy lại đc hết dù ldg không lên nổi 20 vẫn gỡ hòa đc mà không cần thêm vốn

1 Likes

Khổ là em GD bên TCBS k cho Magrin cổ LDG :))

1 Likes
  • Nếu tính trung bình tất cả cp giảm trung bình 40% thì giá trị gd 20k tỷ cũng tương đương 30k tỷ lúc VNI ~1500đ đó
  • số lượng 860tr cp gd cũng là một trong những phiên có số lượng gd cp nhiều nhất đó
  • Nên phiên 13/5 là phiên bắt đáy cũng khá đó
3 Likes

Đừng để media dắt mũi là thanh khoản yếu; thử hỏi năm 2021, 2018 lúc VNI gd ~1182đ thanh khoản có nhiều như phiên hôm thứ 6 ko.

Em với 8 ae chơi cùng nữa tổng vào được hơn 60 tỷ có làm khuấy đảo được LDG không chứ e cay mấy thằng lãnh đạo quá

5 Likes

Em có số chủ tịch LDG đó bác :smile:

Không e tính vào lũng loạn khi nó đang uptrend cho thằng chủ tịch biết mặt=))

1 Likes

Vê lù 60 tỷ :v các anh tay to quá ạ :))

Có 60 tỷ mua hết cổ ldg lúc này thì cũng làm cho bọn sọc khóc tiếng mán đấy.

Có giá sàn hôm nay bác giải ngân mua là ok rồi.