LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

1 Likes

Nay xanh mà nhà mình im ắng thế, nhộn nhịp lên các bác.

Chưa 14h45 chưa biết trước điều gì :))

Giờ sự sợ hãi đã lan trùm :))) kéo lên thì nhỏ lẻ cũng sợ úp bô. Mà đạp xuống nhỏ lẻ cũng sợ xuống tiếp :joy::joy:

Ai giờ chả sợ. Cái cơ bản là hông còn tiền

2 Likes

chưa bao giờ thấy bạn bè mình nghèo thế :v

DXG vẫn bị xả mệt nhỉ.

1 Likes

Giờ có tốt hay xấu là như nhau . Bán hết. Vay margin TK âm 80%. Không vay âm 60-70%. FO chết 99%. Nước trong quá rồi

1 Likes

Hôm nay phái sinh vẫn đang còn sôi động lắm, vni đi lên đi xuống liên tục trong phiên cho mà xem :)))

Toàn lũ cờ bạc, lúc đầu vào đầu tư thì bảo là đầu tư dài hạn, vì tiềm năng doanh nghiệp, h thi nhau đi short phái sinh, nhân quả báo ứng hết, vừa thua phái sinh, vừa mất cơ sở

2 Likes

Chuẩn bác ạ, chúng nó làm lũng đoạn thị trường, bao nhiêu người bay tài khoản - sẽ gặp quả báo sớm thôi :rage:

Nhưng bữa nay short thắng, long và cơ sở thua :))) đúng là TT chồn lùi :))

Nhiều người dại dột bác à, bị xui đi chơi phái sinh, trong khi kiến thức trading không hề có, bán lỗ cơ sở , mua hợp đồng phái sinh, 99% là lỗ phái sinh, nó lại sinh ra con bệnh trong người là nghiện trade

2 Likes

Sáng vừa tbg xog h lại đỏ.bh về bờ.mà sao ai bán ác vậy trời.kiều nay ldg về bn ae.đeb quá

Sau đợt này mấy bọn sàn giao dịch, công ty CK phải lên thớt với bác Trọng hết… Ăn mấy trả giá nấy.

TT chung bác ơi, đâu riêng LDG đâu

nghĩ ló chán, bao giờ về bờ … sao anh em bán kinh dị vậy

Đang đỏ nháy phát xanh luôn kkk

Nhìn con ceo kia kia.sọc k còn hag mà sọc nữa r.muc nhanh còn kịp

k bit có nhìn nhầm k, tưởng sàn mà nhảy xanh luôn

1 Likes