LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Em tính sau đại hội múc các bác ạ. Đầu tư dài hạn thì đầu vào không quá xấu nó vẫn tạo tâm lý tốt hơn
Kể cả sau đại hội giá có 14,15…

2 Likes

Vào đky biểu quyết online cho nhang chứ uỷ quyền kiểu gì.
Mình đã đăng ký biểu quyết online rồi

1 Likes

Bác vào phần uỷ quyền, chọn thành viên hđqt, chọn anh hưng, điền số cp, rồi click uỷ quyền và in ra kí tên gửi đến bộ phận ir của LDG

2 Likes

Sau xử phạt, một doanh nghiệp trả hơn 500 tỷ đồng trái phiếu cho nhà đầu tư.

• Không hình sự hóa quan hệ kinh tế là đây
  • Ck khoán khả năng giảm mạnh vì một trong những lí do kiểu này, bán chứng khoán để thu xếp tiền trả lại nhà đầu tư.

Liệu có phải vừa rồi nhiều đvi thế chấp cp cho phát hành trái phiếu, h dẫn đến giải chấp hàng loạt, gây ra tình trạng tt như hiện tại ko bác

2 Likes

Em đoán vậy thôi

Có tin anh Thìn râu bị bắt và khả năng cả mr tea, anh em xem đúng không?

1 Likes

Có bác nào xúc giá 11,3 giống em ko, vét thêm được có 500

2 Likes
  • DXG cũng phát hành trái phiếu khá nhiều
1 Likes

Ngay cả ko trả lại, cp giảm thì cũng bị call margin. Ko biết đến lúc nào tình trạng này kết thúc bác nhỉ

1 Likes

Mr Tea thì sớm muộn thôi, bữa qua nghe tin lề trái có rồi. Anh Râu thì ko biết, nhưng thấy a ấy từ chức CT thì cũng nghi lắm.

1 Likes

Tin a Thìn vào thăm a Quyết là từ nội bộ cty ck báo, tôi nghĩ chắc đúng vì ô ý cũng lùa các kiểu

Chất lượng ttck kém đến nỗi. Cứ thằng hàng xóm xanh thì mình xanh . Thằng hàng xóm đỏ thì mình đỏ. Không cần biết tốt xấu ra sao. Mình mong đội fo không chuyên chỉ ăn ké tt biến đi cho tt nó sạch.

2 Likes
  • Nhiều khi cũng ko biết tin đồn là thật hay giả
  • Nhưng DXG điều chỉnh so với các cp bđs khác cũng chưa phải là nhiều hơn
  • Nhiều khi đơn giản là cp giá cao quá, họ chốt lời ra; như VHC đang làm ăn thuận lợi cũng 3 phiên sàn liên tiếp, đầu phiên sáng nay là sàn lần thứ 4 liên tiếp
4 Likes

Nay mua bán yếu quá nhờ :3

1 Likes

• Giai đoạn đi nhẹ, nói khẽ cười duyên

Ko có gì lạ bác
Thị trường ck dòng tiền thông nhau có gì lạ đâu

1 Likes

A e nay xung trận hết chưa :grin:

Ơ, sáng ko mua để chiều đua à.?

Lúc cần đua thì phải đua thôi :grin:

1 Likes