LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Kinh nghiệm hay thật chị ơi :smiley:

2 Likes
  • Cp bđs tạo đáy rồi; giờ còn ai quan tâm đến siết vốn vào bđs đâu.
  • Đến khi NHNN có chính sách hợp lí với thị trường bđs thì phi lên mặt trăng
1 Likes

Thế này thì nên ăn mừng đi thôi

2022-05-18_16h46_58

8 Likes

DN lãi kỉ lục mà lãnh đạo bị khai trừ là sao nhỉ

2 Likes

Tin vui cho anh em chứng sĩ. Mai tím hết 1 loạt. Tt lấy lại niềm tin thì cp lại tăng mạnh thôi

5 Likes
  • Có mỗi quản lí để ko cho cđ nội bộ bán chui cp, ko cho các đội lái làm giá ck, giao dịch T+0 mà bao năm ko làm được
  • Cho nghỉ hết; thiếu gì người làm được mấy điều đơn giản đó
2 Likes

Đúng rồi bác, niềm tin không có thì đừng nói về chuyện nâng hạng. Bộ Tài Chính đã chuẩn bị nhân sự hết rồi, em đoán sẽ đưa người mới lên sau đó sẽ có 1 vài người bị tóm, như vậy mới giảm độ hoảng loạn của nhỏ lẻ vì mấy vụ bắt bớ.

Tới đây phái sinh có thể sẽ có thêm những điều luật mới, mấy ông vừa rồi đừng tưởng làm loạn sòng phái sinh mà qua mặt được. Sẽ có trong list theo dõi rồi tóm luôn một lượt.

5 Likes

Nếu ở nước ngoài " sử dụng những thông tin trong nội bộ đê giao dịch ck hoặc mớm tin cho người nhà giao dịch ck " là bị đi tù vì tội giao dịch nội gián. Vậy mà ở vn ngang nhiên dùng quyền lợi dụng quyền trong nghề để bán khống . Trong khi chưa có luật đcbán khống. Nếu bca làm thẳng ra là đi tù 1 lũ. Vì vậy dù chúng có giàu có nhiều tiền mấy thì chúng phải sợ chúng ta chứ chúng ta không việc gì sợ chúng. Bởi đồng tiền chúng kiếm đc là nhờ phạm tội mà ra.

5 Likes

Ai short LDG thì nhanh chóng cover lại đi; đừng đợi 3x rồi cover nhé kkk

3 Likes

Cứ qua 15 đi. Chưa qua đc 1x đã mơ sớm thế. Đc lên 20 đã cứu khối ng. Còn 3x sẽ có nhưng chờ đất Thủ Thiêm lên 10 ty/m2

• Cụ chém gió FLC chấp LDG 7 giá nhưng vẫn sẽ vượt; giờ thì FLC về 6,xx
  • Mà cụ vẫn vào đây chém; nể bản mặt cụ thật
4 Likes

Mr Tea bắt nguyên nhân gì vậy các bác??? Nói như bác kytd là do ko biết quản lý ạ?

1 Likes

Đánh ck mà còn hỏi câu này thì không còn gì để nói.

2 Likes

Cả F đều mong lão Tea bị bắt. Có mình bác là k biết lý do :))))))))

3 Likes
  • Cụ nói anh Q bị bắt càng tốt, để ng khác vào thâu tóm; giá trị thật của FLC là 5x
  • Vậy cuối cùng cty FLC định giá tỷ usd mà cái trụ sở phải đi gán nợ
  • Vậy nể đẳng cấp phân tích của cụ rồi kkk
4 Likes

Thằng dbqp với cophieugiatri trước hay cmt ở pics LDG lúc ôm cổ,bán rồi lại quay lại kháy bẩn chim lợn,sống mất dạy thế là cùng :slight_smile:

6 Likes

:joy::joy::joy:

2 Likes

Còn thiếu cái ông Quý gì nữa. Lâu nay ko thấy đâu.

2 Likes

là thằng cophieugiatri đấy bác

3 Likes

:joy:

1 Likes