LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ko margin, ko tất tay thì sợ gì bác

2 Likes

2 dự án nhỏ đã bàn giao cấp sổ hồng 100%. Vài dự án tầm trung đã nộp thuế chờ bàn giao. Giá này mình cứ cất tủ

4 Likes

Nay sáng ra định chơi quả tâm lý đánh thốc ăn bám theo tin. Mở mắt ra là dùng vài trăm ngàn đạp sàn . Mình thấy vậy treo mua 12.2 và 12.3 cuối cùng chỉ khớp 12.3. Định làm trò bán giá rẻ bị hốt hết. Trc đây còn hùng hổ lôi vài triệu cổ ra doạ anh em . Giờ vừa đái vừa ròm lôi vài trăm cổ mà rình rình mò mò chui chui rúc rúc đặt vài trăm cổ rồi sợ mất hàng lại rút lệnh. Chứng tỏ vài trăm cổ với sọc giờ cũng đáng quý . Vài trăm cổ chỉ ngang 1 nhỏ lẻ mà nó còn chỉ dám thập thập thò thò

8 Likes

Đăng ký bỏ phiếu online vào ngày 2/6 trên mạng chứ uỷ quyền kiểu gì hả bạn

2 Likes

Hàng tồn kho

Tiền nhận đặt chỗ
Vay nợ tài chính
Biên lợi nhuận

• Quá khủng cho LDG: ~1300 tỷ người mua trả tiền trước; Hàng tồn kho ~2500 tỷ (tính cả “sài gòn intela”, “Khu đô thị thông minh thành đô” đã thực hiện M&A.
  • LDG grand đà nẵng mua năm 2020 giá ~2000 tỷ giá hiện tại ít cũng 3000 tỷ nhỉ??
  • Trong khi vay nợ tài chính ~1545 tỷ
  • LDG quá rẻ khi vốn hóa ~3000 tỷ
8 Likes

Tận 1300 tỷ á em. Hôm nọ chị nhìn sao ra có 500 đã thấy ngon. Giờ tòi ra 1200 tỷ thì ố là la

• Nhận đặt cọc, nhận kí quĩ đó chính là khách hàng đặt chỗ mua căn hộ và nền đất đó chị
  • Vì nhiều dự án chưa đủ đk pháp lí mở bán, nên hợp đồng là nhận đặt cọc và nhận kí quĩ; chứ ko phải hợp đồng mua bán
2 Likes

Ok em . Nhìn đống tiền trả trc là yên tâm mà ôm thôi. Thảo nào giá 12 này lái cứ thập thò sợ mất hàng

2 Likes

Vay nợ của LDG quá ít. 1500 tỷ với quỹ đất ldg có thì là muỗi . Tài chính ldg quá lành mạnh . Thiên thời bây giờ là các DN bds không dám báo cáo láo rút ruột cổ đông nữa . Bởi nếu làm láo là bị sờ gáy ngay. Bao năm qua những người đầu tư gopa vốn tài chính thông qua ttck hay trái phiếu luôn ở vị thế thua thiệt. Đầu tư mà như chơi với dao vì không đc pháp luật bảo vệ . Giờ đã chớm nhìn thấy tia sáng cuối đường hầm. Khi chính phủ để ý quan tâm tới kênh tài chính. Nếu kênh này đc quan tâm đúng nó sẽ là 1 cú công phá đưa kinh tế VN thoát khỏi vòng luẩn quẩn " bẫy thu nhập trung bình"

2 Likes

LDGers hãy Hòa chung ko khí hừng hực của chung kết C games giữa 2 kỳ phùng địch thủ VIỆT NAM(Bò) - Thái LAN (GẤU), ae chuẩn bị chiến đấu nào

Thèng HQC có chiêu mới nó bán các phần ngon đi cho các cty SS

Hí hí lại chặn rồi lại rút lệnh ^^, có khi nào tím ko đây. 13 đã bị đạp đổ

1 Likes

Xúc, múc, full mặc zin

1 Likes

giờ mới để ý, tên em là số 13=))) thế thì 13 này phải giữ 2 tuần nữa :)))

Sẽ bùng nổ sớm thôi! :grinning:

1 Likes

Xanh mạnh mà có 86 người online. Chắc đợi giá 3x mới có nhiều người follow quá.

2 Likes

Dù ldg có lên cao mấy . Khi đhcđ các bác đồng lòng vote cho phrl thành công nhé. Vì yếu điểm duy nhất của ldg lúc này là không có cổ đông lớn. Nếu phrl thành công Ldg sẽ hội tụ đủ để hóa rồng. Tất cả chúng ta đều thắng chứ không có kẻ thua người thắng ở đây

7 Likes

xập xình ở ngưỡng 12-13 thì chưa có gì để nói cả, vẫn là cơ hội gom hàng.

4 Likes

Có thêm quĩ vô giám sát BLĐ cũng tốt hơn đó bác.

2 Likes

6 Likes