LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sắp ĐH rồi, các ae ủng hộ để a H tổ chức ĐH thành công tốt đẹp, ai cũng vui như Việt Nam thắng Thái Lan vậy, chúc các ace có một tuần mới chỉ thấy niềm vui nhé!

2 Likes

2/6 bác

2 Likes

Kính gửi Quý Cổ Đông,

Hội đồng quản trị Công ty Cổ phần Đầu tư LDG trân trọng kính mời Quý Cổ đông tham dự Đại hội đồng cổ đông thường niên năm 2022 (lần 2) của Công ty Cổ phần Đầu tư LDG như sau:
- Thời gian: Vào lúc 15 giờ 00 phút, thứ năm, ngày 02 tháng 06 năm 2022.

• Địa điểm: tổ chức trực tuyến
4 Likes

Vẫn Online . Dễ lần 3 offline lắm . Cổ ldg k cô đặc . Chưa bay đx ngay

bác nào đổi tên topic đi, năm nay là năm hổ mà còn long hổ tranh hùng, thảo nào thành giun đất 2 tháng nay rồi :)))

2 Likes

Mỗi ngày tăng nhẹ 1 ít, vừa vui vẻ vừa an tâm. Ham gì 3 cái tim tím. Nó úp bô lên đầu ấy :))

ĐHCĐ thành công thì đổi tên Pic nha các bác. Chào đón vận hội mới.

2 Likes

lái vẫn miệt mài đè giá ;)) công nhận chiến lược giữ giá 13 rõ ràng thật :)))

trc đây toàn chơi hàng xịn như hpg, gas, mwg, szc, snz , sau đó qua đánh ssi, vnd, dmp. Riêng ldg là hàng bèo dạt mây trôi duy nhất mình lựa chọn cho vòng này vì mấy em hàng xịn hết vị rồi. Giờ còn duy nhất ldg có tia hy vọng nên all in cả tk vào ldg. Anh Hưng ơi , cổ đông tin tưởng anh như vậy anh đừng phụ lòng cổ đông nhé. Không là em móm không có tiền mua sữa cho con đâu

5 Likes

Sớm hay muộn cũng về bờ thôi

6 Likes
  • Nếu dự ko nhầm bctc quí 2/2022 sẽ giảm bớt ~2000 tỷ tiền phải thu ngắn hạn và dài hạn.
  • Thay vào đó là đầu tư dài hạn vào cty con “Công ty cp bãi bụt đà nẵng” ~2000 tỷ
3 Likes

Chắc chưa cuối năm mới đc

1 Likes

Rào cản lúc này có lẽ là luồng tiền. Lãi suất đang nhích lên, giá cả tăng, mọi người đang thu tiền về và chờ gửi NH. Vậy TTCK sẽ như chợ chiều và buồn chán. Sẽ đi ngang

GIÁ CÁC MẶT HÀNG và LÃI SUẤT. Hãy quan tâm và chú ý

xung quanh mình k thấy ai đi gửi tiết kiệm cả, 1 là đầu tư đất 2 là chứng khoán 3 là coin

1 Likes

Thấy toàn mua đất, chứng, coin thôi. Chỉ các cụ lớn tuổi mới gửi tiết kiệm.

3 Likes

3 words: MÚC, XÚC, HÚC!

4 Likes

DIG sàn thì kéo cả dòng xuống rồi

2 Likes

Nói chung là dòng BĐS đang như bùi ấy ;)) mà media thì ăn rồi thả rắm bôi bác thì nó chả xuống. Mà còn dìm BĐS thì TT còn rụng tiếp, chỉ béo bọn short ăn rồi lập pic hô bán ;))

1 Likes