LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Full margin là tỷ lệ bao nhiêu so với tk vậy d.c?

Ai giỏi thì dùng margin thôi :smiley: , tớ ko giỏi nên ít dùng lắm

Ăn thì được nhiều, mất thì cũng phải tương ứng. Tuỳ chọn lựa

Nó cũng hô hào thôi. Tiền của tụi tay to cho nó đi lệnh thôi. Chứ nó quyết dc vấn đề gì. Tui thấy chắc vụ kê lệnh đè giá mấy hôm nay chắc cũng nhóm cụ này.

Trên thị trường này, cứ lợn là bị thịt. KKK

1 Likes

Cổ anh cổ chàng thì cũng giảm sml hết rồi. Anh em hạn chế cãi nhau để tinh thần cho minh mẫn để xử lí tài khoản.

Hệ thống nó dùng margin gom hết hàng giá rẻ đoạn này nên nó chưa kích động cho a e dùng margin đó thôi. Sau giá + thanh khoản lên cao nó lại nới room margin ra rồi tăng trần giá cho vay lên rồi đưa các gói ưu đãi lãi suất hấp dẫn cho a e tha hồ full margin

Mả cha nhà mày. Ai là lũ lợn. Thằng mõm suốt ngày hô hào tinh nhuệ binh.

Gớm tt đỏ thì ldg đỏ theo. Giảm mãi rồi giờ giảm thêm tí nữa mà đội ngũ chim lợn bay rợp trời. Có nghĩa đội cât lỗ đông lắm rồi. Vậy là tàu sắp khởi hành

2 Likes

Mở bảng điện thấy " 23/5 LDG niêm yết bổ xung" là ntn các bác nhỉ?

1 Likes

LDG niêm yết và giao dịch bổ sung 1.961.000 cp (phát hành trả cổ tức) tại HOSE ngày 23/05/2022, ngày niêm yết có hiệu lực: 17/06/2019

1 Likes

Tin ở đâu bác, đã họp đâu mà chốt nhỉ

https://www.stockbiz.vn/NewsTools/Print.aspx?newsid=1166867

Thấy đăng chiều qua

1 Likes

thế này là chủ động trả cố tức của năm 2019 bằng cp à mn? khỏi cần biểu quyết thông qua đại hội đợt tới luôn

chưa họp hành mà trả cổ tức gì bác

Lại sàn à…

Anh Long knock out VNI rồi, HPG ko hồi thì thôi out game 1 đoạn thời gian

1 Likes

đây là cổ phiếu phát hành cho cán bộ nhân viên từ 20/5/2019. Look 2 năm đến bây giờ mới được đưa vào giao dịch

2 Likes

Là giá hạ do số lượng bổ sung đó ạ.?

không phải, nó giống phrl ấy, tổng khối lượng thì tăng nhưng giá thì ko bị ảnh hưởng