LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mai bên Bác có kéo pháo vào trận không ?

tải xuống

3 Likes

Nay cả dòng BĐS bị đạp mà LDG còn vững thế là ok rồi.

Tỷ lệ nợ xấu của BĐS qua từng năm
2017 là 2,48%
2018 là 3,66%
2019 là 1,87%
2020 là 1,69%
2021 là 1,92%
2022 là 1,62%
Vậy tại sao phải vác hàng ra bán như phá mả ??? Tỉnh táo lên, Giàu-Nghèo được định đoạt từ sự quyết định của bản thân mỗi người ngay từ giây phút bây giờ.

https://m.baomoi.com/chat-luong-tin-dung-linh-vuc-bat-dong-san-dang-duoc-kiem-soat-on-dinh/c/42811388.epi

3 Likes

Hy vọng nó luôn đúng

H cầm 2 tỷ chả mua nổi chung cư ở 2 TP lớn. Tiền rẻ nó hấp thu vào Bđs rồi, mà tâm lý dân Việt thì ôm đất ko bán lỗ trừ khi vay bank đòn bẩy cao. Mà dù có vay cao thì ra hàng vẫn ổn áp trừ khi ôm đất ở tỉnh lẻ.

2 Likes

LDG SKY 6 phút ra vành đai 3.

hình ảnh

2 Likes

Ai cũng nhìn ra ldg quá ngon. Mà giá cứ xuống. Chỉ có thể là đạp ăn hàng

1 Likes

Thì trên đây toàn ảo nên tự mình cho mình lên làm chị đại . Ai biết đấy là đâu nên xưng chị tuốt á

2 Likes

Đùa vậy thôi. Chứ mình nhiều tuổi rồi. Đoán trong đây hầu hết là trẻ trâu. Nên tự tin xưng chị.

2 Likes

Bói ngày mai. KB1 nếu mai kết phiên <12 thì xác định sẽ đi thêm 15% nữa (xấu chắc mất thêm 30%). KB2:Còn mai nếu mai cuối phiên xanh thì sẽ quay lại test mốc 14( nếu tốt sẽ chinh phục mốc 16), còn kiểm tra mốc 22 thì quá xa vời. Với tình hình hiện nay KB1 sẽ dễ xảy ra (90%), nhưng có lẽ muốn đi xa thì phải lùi thêm nữa nhé. Nếu NĐT nào chơi MG hoặc tiền vay bằng nguồn nào đó thì như ngồi trên đống lửa

Vậy thì phải xưng là anh rồi

1 Likes

Thôi ông ạ. Máu chiến đến nỗi full margin mà 12 với 12.05 lại lom dom à :))? Sập cho phát lại rén ngay

1968 :))? Bố tôi sn 64, tôi thừa hiểu văn ngữ của tầm tuổi này như thế nào. Thậm chí người ta còn không cả lên mấy diễn đàn lạ hoắc này chém gió. Ông bạn chắc loanh quanh 89-9x

• Các bác cứ nghi ngờ nhỉ?? Dự án đang thi công ai cũng nhìn thấy, bctc cũng ghi rõ, tồn kho, xd còn bn; bán hàng đc bn tỷ ghi rõ.
  • Nhiều khi đầu tư, ăn nhau ở bản lĩnh; chứ thằng khác bán kệ mịa nó; mình cầm vàng 9999 thì giá vàng 9999 mới bán, thế thôi
  • Cứ thằng khác bán là sợ vcđ rồi thì làm đc gì??
3 Likes
  • Nhiều bác đầu tư ko khác gì con mèo của trạng quỳnh
  • Trạng quỳnh huấn luyện mèo ăn cơm rau muống ngon hơn cơm cá

Sợ vcđ thì xóa áp, ko nhìn bảng điện, đi du lịch, làm việc khác, khi nào nghe nói vni lên 1500 thì lúc đó mở ra xem sao.:slight_smile:

• Hàng dưới giá trị nhưng một số cứ bán thấp đó, xem chúng mày thấy hàng tốt hay hàng lởm
  • Khác gì con mèo ăn cơm cá là trạng quỳnh vụt cho cái vào mõm xem dám ăn ko?? Lâu ngày phải ăn cơm rau muống ngon hơn cơm cá; khác gì nđt thấy LDG ngon, lái nó quất vào mặt nđt mua xong là tk đỏ, xem dám khen LDG ngon ko??
5 Likes

https://www.facebook.com/108804609142280/posts/pfbid02Hhyjddh7gTn62FAR6tWL1GFw1u9QuWHzzmuwmq1EW9pd4dUCszkiyhrANb2Vs9Zfl/giá chung cư tại hn và tphcm vẫn tiếp tục leo thang

image
MÚC :slight_smile: