LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Tăng mạnh hiện tại quá khó, dòng tiền fomo ko còn nhiều; giá các cp bank, ck, thép chiết khấu cũng tương đối rồi nên dòng tiền cũng ko làm ngơ vs các dòng đó nữa
  • Bây giờ cp bđs nào có câu chuyện riêng tốt, kì vọng cao đột biến mới bứt phá được khỏi thị trg chung
2 Likes

Kiếp chim lợn thì đứt dây thần kinh xấu hổ. Đến nơi mà ai cũng chửi cho vậy mà vẫn mặt dầy cmt .

1 Likes

Không đồng hành cùng doanh nghiệp nhưng lúc khó khăn thì làm sao ăn dc nhiều trái ngọt

3 Likes

E cầm từ 2017 :))) tính giá từ đó đến giờ chưa lãi đồng nào này :)))

1 Likes
  • Hiện tại mới là bắt đầu giai đoạn huy hoàng của LDG thôi
  • Khi nào giai đoạn đỉnh cao qua đi thì thoát vẫn vừa
4 Likes

Hơi vô lý Bác cầm từ 2017 lúc đó giá LDG quanh 3-4đ. TBG lên à Bác :)_)

Bác phải nhìn mấy cái đỉnh đợt đó, e mua 18-19, sau vài lần chia thì giá vốn e vào 11.2. tính giá vốn thôi chứ T0 e lướt đều lắm nên giá vốn bây h ko biết như nào

1 Likes

1 Likes

LDG cứ dưới 14 là múc không nói nhiều. Chấp các loại chim lợn, các loại khủng hoảng cũng không rơi nổi khỏi 11.

4 Likes

Cứ lên 14 là bán xuông lại mua kaka ! Gian gian díu díu mập mờ

trong giai đoạn sideway thì thế thôi, nhưng đừng có dại mà quá đà, đến lúc nó phi 1 phát lên 18 là khóc đấy.

2 Likes

Khóc sao được bác ơi em vẫn trên 2x cơ !

1 Likes
  • Mục tiêu 6x đầu năm 2023 ko nói nhiều kkkk
  • Họ trả lời thế tức Ldg grand đà nẵng ok rồi đó, đang thanh tra thì ko được phép chuyển nhượng dự án, sang tên cty con của LDG tức đã thanh tra xong rồi và có kết luận rồi
4 Likes

Grand Đà Nẵng pháp lý xong rồi. Đã đóng thuế một phần. Mình hỏi bạn mình làm cục thuế báo vậy

8 Likes

:beer: :beer: :beer:
Vậy là quá ngon, LDG grand đà nẵng làm tốt rẻ rách cũng lãi 3000 tỷ

5 Likes

cái thằng chim lợn đánh FLC dụ F0 đâu rồi nhỉ? Nhưng cũng có thể nó chỉ là mấy cậu sinh viên mới gia trường tập sự làm môi giới thôi :sunglasses:

3 Likes

image
image

10 Likes

Sáng giờ không thấy chim lợn ghé qua. Buồn ghê. Chiều mà flc tím thì thể nào cũng xuất hiện chim lợn

Nhìn ldg dig ceo dxg dcr drh thì thấy đã tách nhau ra. Không còn đánh đồng sóng nghành nữa mà nó đi theo câu chuyện riêng của từng mã

1 Likes

image

• LDG grand đà nẵng giá biệt thự ~200tr/1m2 thôi; có 120 biệt thự; mỗi cái giá có ~50 tỷ thôi mà kkk
  • LDG lãi tiền tấn dự án LDG grand đà nẵng
6 Likes