LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ai vào hô múc húc xúc cho em có động lực với :))

Chị vẫn ôm chặt. Vừa mua hôm qua nên nay chờ xuống sâu nữa là mua thêm

Chim lợn hôm qua nó hô anh em bán giá 10 để về 6 mua lại. Nó thất đức đến thế là cùng.

2 Likes

Mạnh mẽ lên anh em :)) gồng đến mức này rồi thì cố gồng chút nữa, cắt giờ là 90% cắt đúng bẹn đấy. Em cũng -45% rồi, giờ hết điểm cắt lỗ rồi. Gồng nào …

5 Likes

Trong trại mới ra ah???

1 Likes

Bệnh lâu năm mà giấu???

1 Likes

Ngoài đời hiền khô. Chỉ mạnh mẽ trong công việc. Và có chút máu điên nên thấy bất bình là nói

1 Likes

Nói thật để ae f0 hiểu biết tránh thua lỗ thì quá nên chứ, chứ để bọn broker thất đức nó lộng hành xúi bậy f0 chân chính!

1 Likes

Mình ko thuộc phái lướt sóng, nhưng mình bị kẹp hàng, broker lúc nào cũng khuyến nghị bán lướt t0, gặp người yếu sl cutloss thì ko bao giờ lấy lại vốn mà double loss. !!! Tỉnh tảo, tĩnh tâm!!!

1 Likes

Mỹ nó lạm phát lớn hơn tăng trưởng + tt nó lên quá cao nó bán xuống là bình thường. Còn vn tăng trưởng vẫn cao hơn lp. Và ldg về giá 10 này vứt đó ăn cổ tức cũng lãi. Vậy mà lên súi anh em bán chờ về 6 mua. Ldg lý do gì về 6 thì không nói ra đc

Theo mình những ae bị kẹp hàng thì nên: giá xuống thấp thì tbg, rồi close bảng điện, còn ko có tiền thì nằm im, đừng bao giờ cutloss chịu lỗ, tt nó xuống rồi lại lên, chẳng lẽ nằm 1 chỗ hoài, kiên nhẫn đợi trước sau cũng về bờ và có lãi, hãy kiên nhẫn và tg sẽ sửa sai, ko bán là còn, bán là lỗ thật. Chân tình khuyên vậy!!!

3 Likes

Mình ko theo trường phái lướt sóng vì ko có tgian, và mang nghĩa đầu cơ hơn là đầu tư, và trướt sau gì lướt sóng cũng die cả mà tâm luôn bất an, tiêu tốn tgian, đầu tư giá trị thì tâm thảnh thơi, kệ mịa tt, tt nó lên xuống hàng ngày thì kệ mịa nó chứ!! Trc sau gì nó cũng về target của mình, lúc đò tùy quyết định mà xử lý!!

Còn lướt sóng là chơi với BB, MM thì nắm chắc phần thua, như cá nằm trên thớt!!!

Sau gần 1 năm đầu tư ck mình có nghiệm ra vài điều chia sẻ cùng ae F0, hy vọng nó có ích!!

1 Likes

Múc ceo

1 Likes

Hà Nội nắng lên rồi ! TT hôm nay có lẽ dùng nhịp giảm để giảm tiếp cho chim lợn mua dc giá 6k haha !

K biết Spantan bác bắn rụng dc nhiều Chim lợn chưa kakaka

cả dòng BĐS có nhịp hồi xanh tý, mỗi LDG vẫn nằm dưới đáy ;)) lái đánh rát và khắm thật ;))

Nặng mông nhỉ, xanh cái cho cổ đông có động lực.