LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

có gì mà sợ nhỉ, lí do mình mua như nào thì lí do mình bán sẽ là như thế, các anh quan tâm xanh đỏ nhiều làm gì, cứ giảm có tiền mua tích sản

1 Likes

Thủng 10 thì vỡ mẹ mồm mất. Đái ra quần rồi.

Chắc close kết phiên 10.5

Quá đáng lắm thì 20% là cắt rồi chứ bác. để 44% thế này bác phải +80% mới về bờ được đó

Cổ đông LDG cơ cấu loãng, cần cô đặc lại. Lái không đủ hàng cũng không lên được. Chưa kể đồng chí quá nhiều kinh nghiệm kiểu “bán xong thì nó tăng” rồi đó.
Mai hay ngày kia dìm cho phát nữa trước hoặc sau họp FED thì dưới 10. Mục tiêu không gì khác là ép cutloss.

1 Likes

Nay em lỡ tay khớp 1 ít LDG giá sàn. hành trình trung bình giá ldg mới chỉ bắt đầu. thực ra e cứ nghĩ TT sẽ hồi 1-2 phiên cơ nhưng thôi ko sao.

Từ mai mang trọng pháo vào bắn bỏ mẹ Lái. Liệu hồn.

sao lại 80 vậy bác

Nhìn sang CEO ấy, tại sao nó xanh? Vì quy về một mối rồi, chứ nó ngon sao bằng được LDG giá này? Kể cả ông anh DXG chưa chắc đã ngon bằng.

1 Likes

Em tính nhẩm ra ý mà

lạc quan lên, nay sàn mai sàn thêm cây nữa =))

giờ mấy cây khác gì nhau.

Thế này phát hành thêm giá 12 cho hổ mua. Không biết ý chí của lãnh đạo như nào

trong nguy có cơ, các anh yên tâm

oke em, anh tin em, trả tiền cho a với

Nhớ thằng cu cháu em cophieumatgiatri quá

thời gian sẽ trả lại cho anh =)))

Tầm này vẫn đổ cho lái. Cả thế giới tình hình đều khó khăn, lạm phát tăng thì lấy đâu còn lãi nhiều. Không chấp nhận thực tế mà vẫn cho là yếu tố khách quan làm cho cp lau sàn. Tầm này chỉ có bán thật nhanh và đứng ngoài, đừng thấy xanh mà ham. Các vấn đề khó khăn thì việc tăng giá sẽ chỉ là tăng để nhử. Thật thường đau.

nhớ cả cún nữa, k biết kiếp sau cún có được làm tró lần nữa không :((

Cố gắng ép sàn bằng đc. Càng ép thì càng lì thôi. Ép xuống thấp quá trong khi cả 3 sàn đều cao thì chấp nhận kẹt. Chứ bán đáy để leo đỉnh con khác cũng mệt. Nay kinh nghiệm hơn chờ sàn mới dám mua thêm. Tk vẫn đủ sức mua thêm 30.000 ldg nữa. Tất nhiên nếu ép về 7 thì tiền đó mua đc 40.000. Ai nản ldg thì hôm nay cắt lỗ hết. Làm sao mà chịu đc nhiêtj khi cả thiên hạ xanh mỗi mình mình ép sàn .

1 Likes