LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

thế là thực chiến kém!
Khi rơi vào thế bị co cứng tâm lý, phải tìm mọi cách để xả ra.
Nói những lời tích cực, nghe HardRock, dùng mọi cách để tâm lý bình ổn lại.
Bình ổn mới thấy được đường sáng.
Nên nói lời tích cực để át tâm lý sợ hãi của chính mình.
Không phải nói vì cộng đồng nữa! Nói cho mình đỡ sợ ấy!
Đi vào nghĩa địa trong đêm người ta cứ phải vừa đi vừa hát là vì vậy.

5 Likes

Máng lợn to đùng bác ạ :))) cũng có lời nhưng cơ bản lời lãi toàn từ lướt lát T 0 kiếm từng đồng, chứ giá gốc của em app nó tính loạn tùng phèo rồi.

2 Likes

Ngày nào cái pic này đóng mạng nhện ko ai thèm vào nữa thì chắc nó mới phi dc :))

trên này chỉ là số nhỏ thôi bác. Em mà k theo dõi pic này chắc giờ cũng thần kinh mất rồi

Ngày nào pick này lên 30k cmt thì lúc đó cổ về đỉnh

Đang âm gần 50% chán quá

2 Likes

Đã hơn nửa năm từ ngày trượt đỉnh rồi. ae cố gắng lên

Chị âm hơn 20% rồi. Ăn đc của nó bao nhiêu nay trả lại hết rồi.

chào bác đồng âm :slight_smile:

Bds chắc cuối năm mới lên lại quá

1 Likes

Mai là cứ điểm quan trọng nhất. Vừa để test lấp gap, vừa để tử thủ của nhiều đội.
Hầu hết khi lên chiến lược đều cho đại quân tập trung lớn ở trận này.
Anh em ra ngoài nghỉ ngơi đi, làm bất cứ gì mình thích.
Tomorrow, WE DIE IN HELL!

2 Likes

E chỉ đoán bài của lái cho vui thôi chứ topic này từ nay e ko cmt nữa, e vẫn còn 1/2 hàng nhưng ko ra hàng nữa mà chờ cổ phiếu hồi r em nhập thêm cho chắc. Cuối cùng xin phép nói một câu mà a e ở đây đều muốn nói: Chào thân ái và Đị… t mẹ bọn lái :))))

5 Likes

vậy là chuẩn bị đánh lên á bác

Nên giữ cho mình trước, vì lực lượng đó nó sống mãi.
Tuy nhiên hầu hết chúng nó cứ tưởng núp trong bóng tối và soi được tài khoản của khách như thế là hay.
Gây bao cảnh tan cửa nát nhà cũng vì những đội như thế. Méo mó cả các nguyên lý đầu tư cũng vì thế.
Đa phần sau này sống rất vô phúc, không mang họa cho bản thân thì cũng di hoạ đến gia đình!

3 Likes

Chị cũng muốn chửi bọn lái mất dậy và cũng bỏ topic để mình thoát hay vô hàng nó cũng không biết nữa

trên này âm 30-50% nhiều lắm bác

2 Likes

Chơi mất dậy quá thì cũng thôi trả cho chúng chơi 1 mình. Trên tt không thiếu các cp đàng hoàng hơn bọn ldg mất dậy này. Bố cái thằng Hưng

3 Likes

em cũng muốn chửi tục, lịt lẹ lái

2 Likes

nên chửi to lên, chửi mạnh vào. Thậm chí xem xét các công ty chứng khoán nào đang cho margin LDG mạnh nhất. Chỗ đó chắc chắn dính tiêu cực.

3 Likes