LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nát

Các bác chỉ e có cách nào về bờ nhẹ nhàng hơn là nhảy cầu k ạ ? E vợ ck đi làm mấy năm tích dc ít tiền bảo cuối năm xây nhà mà giờ mất gần hết rùi ạ :sob::sob::sob::sob:

4 Likes

Số tiền quá lớn bảo bác cắt thì quá tội. Chỉ biết khuyên bác nắm giữ tiếp thôi, tiền thịt thì sẽ đỡ áp lực. Bác còn công việc, lương bổng hàng tháng thì thôi cố gắng xoá app vứt đó, 2 vợ chồng cày tiếp. Chờ nó hồi mà chấp nhận lỗ chút mà cắt

3 Likes

Thread này nay vắng quá. Mong một ngày em xanh (lá) trở lại!

Éo dám nói với ai trong nhà kể cả vợ luôn. 1 mình căn răng chịu trận. :((

2 Likes

Nghĩ nhiều quá làm mình nhanh già, tóc rụng nhiều đấy bác.

1 Likes

Nói chung thời kì này cổ méo nào cũng thế. Sàn tới 6 phiên. Cộng thêm với vài phiên đỏ. Haizzz. Cháy túi.

1 Likes

Mạn phép hỏi các anh tài ở đây. Ai chưa lỗ. Và cứ thế này Fo và Fn khi nào về bờ???

Chúa cũng chịu bác nhé.

Mấy mùa Xuân Hạ Thu Đông rồi Lại Xuân nữa bác ạ

Mềnh hôm nay vừa múc thêm 10.000 giá 7.83. Đang đợi mai xuống nữa để múc tiếp. Mình ôm gần 50.000, đang định xuống nữa thì múc tiếp tầm 10-12.000 nữa, thi gan với lái vài năm xem sao. Tiền thịt bố mầy cóc sợ lái!

3 Likes

Đã phát hành liền đâu. 30 chưa là tết.

Ko nên quá lo lắng khi múc giá này. Vì dài hạn 3-6 tháng tối đa là có ăn. Nhưng nên có chiến lược múc dần dần. Bản chất đang có vấn đề cấu trúc thượng tầng, chứ ko phải từ nội tại doanh nghiệp.

Dễ lắm. Mua cái Bờ ơ bơ huyền bờ. Bỏ trước cửa nhà. Xích lại. Okie

Muốn tbg 8.x hãy mua đủ 90% 7x

Ko có cái gọi là đáy. Đừng cố đi tìm nó… đáy là nơi ko dành cho người sống. Kẻ sống sót ở tầng đáy lại khó tồn tại ở trên đỉnh. Đấy là nghịch lý, nhưng nó là sự thật.

1 Likes

Các anh em đâu rồi. Tôi lỗ đến gần 80% rồi đây nhưng vẫn giữ, coi như đầu tư mảnh đất của a Hưng. Ldg về 1k cũng ko bán

2 Likes

Qua Pic mới đi

1 Likes

Qua lic mới đi các bác

Mai sàn thì đã về 6.x?