LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

sàn liên tục thế này mà chủ tịch với lãnh đạo LDG ko thấy động tĩnh gì :slight_smile:

Tầu nào thế anh.?

vụ này là sao nữa đây bác nghe nói pháp lý ldg sky ổn rồi mà bác

2 Likes

Short chơi chiêu giống y chang lái FLC dùng lúc trước nhỉ!
Hô hào 5x, 100 xả xong 27-30 rồi short va bung tin đăng hình …y chang chiêu FLC dùng mấy năm trước!

Muốn biết ai đang thao túng thì truy mấy cái nick là ra ngay, thời đại CNTT nên dễ mà …hihi

Hôm nay các cp BDS đều xấu. Đặc biệt LDG quá xấu, vậy bán hết ngày mai để sang năm làm lại từ đầu nhé

• Thì luật qui định chỉ được phép bán hàng khi đã xong móng (tức kí hợp đồng mua bán sản phẩm căn hộ tương lai khi đã xong móng).
  • Nhưng LDG đã nhận đặt cọc của khách dự tháng 9/2021 xong móng; nhưng do dịch bệnh kéo dài nên dự kiến tháng 6/2022 mới xong móng.
  • Việc này LDG và khách hàng đều có lợi; mấy ông mua trước đó giá 30tr/1m2; nếu bây giờ mua thì phải 35tr/1m2; đợi đến khi còn vài tháng mà xong thì giá 40tr/1m2

Các bác lở bị kẹp giá cao thì đừng bán nhé và cũng đừng bắt đáy ! Để xem lái diễn thế nào ? Thời buổi này những tay nào thao túng quá đà là đi toang hết với UBCK! Tổ chức lại càng phải phạt cho nặng vào để làm gương …hihi

• Còn dự án LDG sky phải có giấy phép xây dựng thì mới khoan cọc nhồi được.
  • Về cơ bản là dự án xong pháp lí xây dựng nhưng chưa xong pháp lí bán căn hộ tương lai

Chưa dc phép bán , nhận đặt cọc trước để có vốn đầu tư , cái này bth thôi các ae . Khách dc mua giá rẻ . Ldg có vốn đôi bên cùng có lợi

1 Likes

LDG chơi rất đẹp công khai, chẳng qua mấy ông này chắc dịch bệnh túng thiếu ko có tiền đóng tiếp, chưa tìm được người mua cọc đến phá LDG thôi; hoặc đối thủ cạnh tranh của LDG chơi xấu cũng nên.

Em thấy giống như 1 nhóm cá nhân muốn lấy lại tiền cọc nên mới kéo đến như này. Chứ thời điểm nhóm này làm vậy, thì Sky đang thi công ầm ầm mà

• Cũng có người nọ người kia; cty cũng ko lường trước được pháp lí, dịch bệnh cũng cần huy động vốn sớm để đi mua đất nên hứa liều; chậm trễ so với hợp đồng đặt cọc 1 chút, người đặt cọc làm ầm ĩ lên thôi. Chứ lấy lại tiền cũng từ từ, chứ làm sao có thể tôi hủy cọc do sai tiến độ đến lấy tiền là lấy được tiền luôn.
  • Công tác truyền thông của LDG hơi yếu, VIC vụ ở trần duy hưng, hà nội xây hành lang bé hơn thiết kế mà vẫn bịt báo chí và mạng xã hội ngay lập tức.
1 Likes

Tụi này giống được thuê đi phá thôi chứ toàn trẻ trâu như sinh viên mới ra trường thì đầu tư cái gì

1 Likes
  • Không mua cđ đề nghị cty bán lại cho cổ đông không lấy lãi 20tr/1m2; cổ đông xúc hết :smiley:

Em đi bán đàn gà ra năm đợi ổn vô tiếp đây các bác :grin:
hình ảnh

1 Likes

Mỗi con gà được >10cp đó bác :smiley:

1 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes: Thịt con gà với mời beer các bác :beer: :beer:

:beer: :beer: :beer:

1 Likes