LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Haizzz. Đábg ra quý này là khởi nguồn cho con sóng lớn rồi. Tuy nhiên chắc phải chờ nhịp dài nữa

Đtu là 1 qtrinh đầy cảm xúc: hỷ, nộ, ái, ố…tôi cũng đã trải qua nhiều đau thương, vì vậy giờ chọn con đường ít khổ ải nhất là đtu dài; ttck là thị trường nhạy cảm, lên k đỉnh, xuống k đáy; cứ view xa một vài năm, nếu thất bại ta đổ cho số, đổ cho thời tiết…hay tại bầu H như cách fan hagl đổ kkk. Đang lỗ nặng nhưng chả nhẽ ủ rũ??? Bom trái phiếu đã đc tháo gỡ dần, a Hưng cũng đã mua lại 1 lô giữa th8 rồi, hq còn bị bán giải chấp; ai k có thu nhập thêm để mua lúc rẻ cũng buồn, tôi chỉ còn 1 ít mua thêm, gđ này đvien nhau là chính, cổ nào chả chia 3 chia 5 rồi.

3 Likes

Dạo này căng quá bác ạ, sinh bệnh lo âu mất niềm tin.

Cứ thả lỏng cơ thể đi, coi nó là món quà để rèn luyện bản lĩnh, nhiều khi nghịch cảnh đến để giúp mh mạnh mẽ hơn; tôi chỉ hơi phiền vì giá 7 8k thì hợp lý hơn, còn 5k thì rẻ quá mà tiếc k còn T; xuống chán lại lên thôi, bds k bao h chết đc.

2 Likes

Gom đi . Giá này còn sợ

11,12 mà bác đã kêu. Em từ 27 tbg miệt mài về 21. Hết đạn. Thỉnh thoảng nhặt thêm. Giờ vẫn 18

Đội đầu tư giá trị, dài hạn, chết cùng LDG đâu hết rồi nhỉ. Có lẽ cần vài phiên xanh để cho đội đó thở và comment chút cho vui. Chơi CK mà ko quản trị thì dễ ra đê, giá CP ngoài yếu tố nội tại thì cần xu hướng của TT chung. Về tận 5.x thì e rằng khó mà trở lại mốc 1x (đến bao h có tiền rẻ và sốt đất).

2 Likes

Trốn mẹ rồi

1 Likes

@kytd

@kytd anh em hỏi thăm m?

@Nhole còn sống không?

Ldg vẫn là tiềm năng. Tiềm năng thì sẽ lớn.

1 Likes

Ldg đúng là lỗ đến già. Hahha.

F247 lắm kẹper cổ LDG vậy.

Ngất xỉu rồi.

Còn tiền còn ng thì sẽ còn cơ hội lấy lại những thứ đã mất. Nhưng hiện các cp BĐS chưa phải lúc mua, ko tham lam vì nội tại DN mình nhỏ lẻ ko biết đc (nếu xấu thì có khi biến mất - hết cơ hội lấy lại những gì đã mất)

vui nhỉ, h bỏ có 3 tỏi múc được 1tr cổ

:)) thảm quá . AE nhìn về 2028 thì hãy mua

Các ae của tôi đâu rồi. lâu quá mới tìm lại được acc

1 Likes

Tèo téo teo

3 Likes