LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Tiền giờ vẫn quanh quanh phân bón, xuất nhập khẩu, bán lẻ …mà vs vĩ mô như tn thì có khi bds đợi còn dài ms tới lượt

Bọn đấy cũng chết thôi; vào tầm giờ nguy hiểm hết

1 Likes

quả ông nào short đuổi lúc nãy thì giờ chắc đái ra máu mất thôi ;)))

Nước ngoài Bán cho ướt người luôn…VNi về 1000 là có thật

Bắt Được khoảnh khắc :))))))

1 Likes

em còn nhanh tay sút được lúc 10.5 5k rồi nãy mua sàn cover lại cơ ;)))

Giơ cờ trắng xin hàng. Sàn 2 phiên nữa coi như em bay toàn bộ lãi từ giữ năm ngoái đến giờ. Mai em cắt rồi say good bye ttck thôi. Lúc nó 20 thì phơi phới niềm tin . Đến giờ thì không hiểu mình đầu tư hay cờ bạc nữa.

2 Likes

Haizz! Thị trường làm mất niềm tin của nđt quá.

2 Likes

Con dig nó bị dội bom hơn cả ldg. Con drh thì mở mắt ra sàn không ngóc đầu. Điều gì xấu mà như vậy. Giá dig bơm thổi sàn đã đành ldg giá này thì bơm gì mà sàn

1 Likes

Chuẩn đó, gom đợi sóng bds

Chính thức bay 80% tài khoản, bác @kytd chia sẻ bác làm sao vượt dc qua giai đoạn này ạ? Chứ e là e nản lắm rùi ạ…

1 Likes

Tắt máy đi thôi. nay quyết giết dòng BDS hay sao ấy

1 Likes
  • Những lúc này; em thường xóa app coi như mất số tiền đó; đi cày kiếm tiền tiêu bình thường; ko quan sát thị trường (vài tuần xem 1 lần, tốt nhất tập trung làm việc khác thì thời gian sẽ trôi nhanh)
  • Chờ đợi thị trường hồi, bán ra thu vốn liếng lại; gặp cơ hội ngon lành mạnh tay đầu tư để có lãi trở lại
3 Likes

Sáng nay bác nào theo Em mà múc cứt DCM thì ngon rồi

• Thị trường mất niềm tin quá; DIG khỏe vậy mà còn sàn, toàn lệnh to hết 1tr trong 1 nốt nhạc

T3 mới rõ đc. Cứt dcm đoạn này dễ leo đọt lắm

Cảnh báo cho Lái biết nếu còn giảm sẽ gom dần 50 lô ntn từ giá 9.x về giá 5.x.

3 Likes

Đến lạ, một số ace gọi là đầu tư nhưng suốt ngày canh rồi lướt lát, đến lúc nó giảm như này thì cũng không lướt được. Xác định ôm dài thì cần có chiến lược cho dài hạn thôi. Tôi lỗ nhiều hơn các bố mà tôi thấy quá bình thường

2 Likes

Đời này coi như bỏ r

2 Likes