LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Nó vẫn phrl giá 12 đc mà. Lúc đó thì cổ đông nào cũng hân hoan cho nó phrl dù biết giá đó rẻ bèo. Nhưng biết thì để làm gì đâu nó đạp cho méo hết cả mồm . Nó bảo sao mà chả gật. Em là em gật 2 tay

1 Likes

Nếu nó chơi bẩn quá tụi mình làm đơn kiện đi. Hồi gex bị tung tin là cổ đông gex cũng làm đơn kiện cái thằng tung tin là nó bị xộ khám luôn rồi đó. Thằng đó tên Quỳnh thì phải

1 Likes

Nếu có gì các bác tụ họp cùng em làm đơn kiện. Em nhận nhiệm vụ đưa đơn lên tận văn phòng điều tra chống tham nhũng vì em có người quen làm ở đó

2 Likes
  • Ok bà chị!
  • Đuổi mịa anh Hưng đi; để cho cđ chịu thiệt thòi
4 Likes

Mình có thể yêu cầu điều tra về thao túng cổ phiếu mà mịnh đang cầm. Từ đó yêu cầu chủ tịch giải thích lý do vì sao cổ cắm đầu. Nếu không có lý do chính dangd thì có nghĩa là bị thao túng. Giống như họp hpg anh Long phải giải thích rõ vì sao giá cp sẽ xuống

1 Likes
  • Thao túm giá cp LDG là cái chắc rồi.
1 Likes

Thủng đáy rôi lại về 6

Nó lên từ 6 chăc về đó luôn

Giá 6 trc kia là do nó dính pháp lý viva nó mới có giá 6.

1 Likes

Giờ mà mình làm đơn yêu cầu thanh tra bán khống ldg chắc sẽ tòi ra .bởi chỉ thanh tra 1 cp thì rất dễ làm. Gì chứ bộ CA rất khoái có đơn kiện. Bởi có đơn là sẽ có đứa phải xì tiền

2 Likes
  • LDG ẩn số lớn nhất là 80tr cp LDG mà DXG sở hữu, đã sang tay cho ai??
  • Nhóm nhận sang tay 80tr cp LDG đã bán ra thị trường hết chưa?? đoán là chúng nó bán ra lúc giá 2x
2 Likes

Để tối chị xem xét . Quên mịa vụ kiện tụng này giờ mới nhớ ra là cần làm. Để tối chị cân nhắc xem ntn

1 Likes
  • LDG vẫn sẽ tăng mạnh trở lại thôi; nhưng mịa chúng nó láo quá; đánh xuống gom hàng, rồi hốt 120tr cp phrl, sau đó một hoặc 2 năm sau nó lại đánh lên bán ra cho nđt cá nhân ôm và thu về đống tiền
1 Likes

Nếu nhắc đến anh Huy trưởng phòng điều tra chống tham nhũng chắc bọn chúng cũng biết. Nếu đưa đơn là chị kêu lên tận trên đó. Mình làm điều đúng sao mình phải sợ

1 Likes
  • Một khi đã mất tiền rồi thì ông trời cũng chẳng sợ; sợ gì mấy thằng lái cp
1 Likes

Thiệt hại của mình tiền tỷ chứ không phải ít. Tính cả đội của chị thì thiệt hại vài chục tỷ . Chị sẽ cân nhắc.

3 Likes

Bác có tính đến nước nó oánh xuống để phrl cho thuận lợi ko bác. Dc cả đôi đường, vừa gom giá rẻ vs lại phát hành thành công giá cao :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

chủ tịch Hưng mua vào 2trieu cổ đấy các bác

1 Likes

1 Likes

Chắc nghe mấy bác bên trên gửi đơn lên BCA nên CT xoa dịu.