LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Riêng thằng LDG này phải thay máu hết lãnh đạo tập chung 1 mối mới làm ăn được. DM thị trường lên 30 điểm mà nó lại sàn là đéo bình thường rồi

3 Likes

Còn thua penny mà chị ơi, ldg nên niêm yết qua sàn upcom mới đúng, chị làm đơn đi chị ơi, chần chừ làm gì, đhcđ lần 3 chắc chắn bị hủy

2 Likes

Cũng là do người dẫn dắt mà, làm người nên có chừng mực, đừng làm quá dễ gặp họa

Đồng ý với bà chị; cho chúng nó nhập kho càng tốt; để ae bầu lãnh đạo mới, kiểm toán lại cty; có khi giống CCL năm xưa khi anh sướng thành viên HĐQT bị bắt CCL tăng gấp 2,5 lần

3 Likes

Coi chừng mất cả công ty chứ chả đùa
Tuy nhiên thế lực đè giá xuống ắt phải có ý đồ

1 Likes

cuối phiên vào xem giá chán quá các bác. Các bác cho em lời khuyên với ạ

Em cũng về số 0 rồi; nhưng phải hiểu đúng bản chất vấn đề, em vẫn xđ cuối năm 2022 về 2x

1 Likes

Thôi bác đừng hô hào nữa. Giờ về 10 còn mướt mồ hôi

2 Likes

Kiểm toán lại công ty là chính xác, để bít sớm đề phòng, chứ như mọi chuyện như flc rồi lúc đó thanh tra tài sản =0 thì muộn quá rồi

1 Likes

Sao dig cũng bị đạp sàn nhỉ. Cơ bản em vẫn chưa ăn vào vốn . Vẫn là giảm lãi thôi nên em không xi nhê gì. Vẫn chờ rớt thật sâu em nhảy vào tiếp.

2 Likes

Vâng, ko hô nữa; ở đây ai ko cay cú đâu
@Nhole làm đơn thôi bà chị

4 Likes

Cả dòng BĐS bị LDG kéo vô lòng đất luôn rồi.

1 Likes

Nghe bảo nó là c**t dính đất hơi cay mũi tí, nhưng giờ tin thật mịa nó rồi

Tại sao lại nói là cay cú. Quyền lợi của mình mình phải lo. Cứ chờ cho rớt hết cỡ đi. Chứ làm đơn ngay dong ldg rớt lại đổi lỗi tại em. Vì vậy mình phải làm khi thời cơ chín muồi. Lúc đó không còn gì để mất

1 Likes

Bà chị nhớ nhé
Về 7.x là hết phim, lúc đó bắt đầu làm đơn kiện nhé

3 Likes

Ok là

1 Likes

sao lại 7.x chứ ko phải 5.x hay 6.x

1 Likes

Chị sẽ up sđt của chị lên đây mọi người kết ■■■■ rồi gặp nhau và cùng làm đơn . Chị đã ướm hỏi rồi. Và người ta sẽ hỏi đội CA trước về cách thức đã. Nếu cty có tin gì xấu mà không công bố ???

6 Likes

Em là e muốn đằng nào cũng về mo rồi; kiện chết mịa mấy thằng lái chơi bẩn đi

3 Likes

Gặp nhau nhé . Em ở HN không? Làm gì nên có đội nhóm thì ok hơn chị làm 1 mình.

2 Likes