LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Đúng đáy!!!

Quay tay trắng trợn đó chị

1 Likes

Chị nhìn 3 sàn vẫn thấy :: Dig rõ ràng quỹ đất ngon bắt đầu thu tiền. Ldg cũng vậy. Scr cũng vậy vừa ký hợp tác đc với hhv. Cả 3 đều tương lai sáng lạn thì bị đánh bầm dập. Trong khi mấy con xanh xanh như pow thì đầu vào tăng cao đầu ra khó khăn làm ăn thua lỗ thì đc đẩy lên tím. Có nghĩa tt này không đc ăn với bọn chúng. Có khi chị cân nhắc bỏ ttck . Vốn đó chuyên đánh fx 2 đầu ngon ăn hơn

2 Likes

Về kĩ thuật là gãy rồi bác nhé. Nếu bẻ trend down đc thì tốt quá.
Cũng chỉ mong người ở lại sẽ có thành quả như mong đợi

1 Likes

Lái ko áp dụng kt đâu

Bác lại sai rồi. Nó ko áp dụng nhưng nó sẽ dùng kt để áp chế tâm lý của bác.
Quan trọng là niềm tin của bác có đặt đúng chỗ không hay đến 1 lúc nào đó, mọi hỗ trợ tâm lý đều bị đạp đổ.

POW, BSR, … là con ruột của TĐ dầu khí. Đánh sao lại!!!

1 Likes

Tầm này em chả có kỹ thuật vs cơ bản gì hết ! Sắp làm hàng xóm vs QC rồi

1 Likes

Còn niềm tin thì là cơ hội TBG. Chứ trên thị trường gồm nhiều thành phần lắm.

1 Likes

Cái cơ bản nó đánh thế này em hết niềm tin tbg rồi

2 Likes

Về giá 5-6 thì hãy tbg !

1 Likes

Dig. 1404 thành viên đang xem . Ldg 206 thành viên đang xem.

1 Likes

Nó đánh xuống thì cũng phải đánh lên thôi. Quan trọng là thời gian, thời gian

3 Likes

Mình chỉ mua thêm chưa có khái niệm bán

2 Likes

còn 1 cây sàn nữa thì phải giải trình, nên chắc mai lại kéo xanh xanh tí hoặc đỏ tí. Anh em đi họp nhớ chất vấn lãnh đạo xem có chơi lướt sóng không thì để a em mua cho cái ván với bộ sọc kẻ mặc đi lướt :))

2 Likes

Thị trường nó thế giải trình kiểu gì :slight_smile:

1 Likes

Thực sự với giá này quá sức rẻ cho thời điểm hiện tại k có ai có đủ lượng hàng lớn để bán ra ngoài Chủ tịch và mượn kho bán khống cả, rất cay nhưng phải chịu.

3 Likes

Đùa vậy thôi chị không có bán

Giá này để ăn cổ tức còn hơn gửi ngân hàng rồi, bán gì nữa

1 Likes

thì giải trình kiểu do thị trường chứ tôi ko biết gì hết, giống anh X ấy :))) Anh em cố gắng chịu đựng giai đoạn này và sẵn sàng tâm lý cổ phiếu về giá 7 hoặc 6. Đánh xuống gom thì phải đánh lên lấy lãi, ko thì lái ăn cứ …t à, đúng không các bác, chúc mứng bác nào sáng nay cắt hết margin giá xanh để nhẹ đầu nhé

2 Likes