LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

21.5 đây nhưng về 17 rồi

về thành penny rồi :)) sáng thấy quả lệnh đẩy thốc lên rồi lệnh bán to kê ra từ từ là em biết bọn này nó chơi thế nào rồi ;))) đánh gẫy mốc 10 tâm lý rồi ăn cả cứ t lẫn đá i của nhà đầu tư nhỏ lẻ rớt ra :)))

1 Likes

bác nào cho em vay 10tr để tbg với :))

sàn

Kê sàn mà ăn được mới lạ

1 Likes

hôm nay chắc chắn sẽ ko sàn 9.58 mà sẽ đóng cửa ở mức 9.59 hoặc hơn tí ;)) không lại sàn nhiều quá lái bị sờ đến dái ngay

2 Likes

mình cầm gần 1 năm nay nay mua từ 12 mua lên 24 trung bình giá 17.5 nhưng thực sự đến giờ thấy nản mk, cổ phiếu thì mình cũng xác định là tốt nhưng ban lãnh đạo lởm thật sự(ít nhất là chả có trách nhiệm đạo đức éo gì với cổ đông), cổ phiếu rớt thảm ban lđ ko một lời chấn an cổ đông

2 Likes

B cứ phán thế lái nó đọc nó làm theo thì seo?

Bác cứ lo bò trắng răng, nhỏ lẻ như mình còn nhìn ra sự thao túng thì nếu có vài cái đơn tố cáo nó xoát xét ra ngay ;)) Đến AQ là sân sau còn bị xét ra được thì bọn lái nhỏ này là cái gì ;)))

Sợ quá thôi . Em mua 9.65 cho đỡ sợ mà nó khớp cái rụp mới đau sờ cau

2 Likes

thất vọng …

ko sao đâu bác,chiều cao hơn thôi.

1 Likes

cố gắng lì lắm rồi, thị trường đấm cho tù mỏ rồi

1 Likes

Giá dứoi 10 là bước giá nỏ nhảy 0,01 à các bác? ôi nhục

1 Likes

Mẹ kiếp họp cổ đông chửi cho một trận

2 Likes

cố gắng thôi mọi người, giờ thị trường mã nào cũng như nhau

3 Likes

Chúc các Bác nắm giữ LDG nhanh về bờ ạ.xin lỗi các Bác.Em chờ xuống 8k e vào lại ạ

3 Likes

Thị trường như cứt… nên Em đi mua cứt thôi ạ. … DCM có giá 37.5 nè… có ai lên tàu cùng e ko

cố lên anh em, lì lên anh em. Giờ là lúc tắt app đi kiếm tiền, chịu cho nó đấm 10 quả đợi có dấu hiệu mình đấm lại bọn nó anh em ơi

2 Likes

Giờ sao đây các bác

1 Likes