LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Quý nhà đầu tư bi quan thế???

Không để nằm sàn để mai còn xả tiếp. Cứ nằm sàn nhiều thì tâm lý lại sợ vì vậy chỉ cần đỏ. Các LDGer đã bắt đáy thêm chưa?

Giờ đã là cuối tháng 9. Năm nay quả là một năm khó khăn. Gần như từ tháng 3 đến giờ mình cũng chẳng giao dịch gì

Không phải tôi đâu nhé. Tôi thi thoảng đá qua xem anh em còn thở ko thôi. Đồng hành cùng chủ tạch Hưng mà

Cứ im lặng, nín thở làm việc của mình thôi
Gửi cái hình chart 1h

Nếu nhìn chart thì buồn luôn. Bây h bấu víu để giữ giá là sự yêu mến và trung thành của LDGer. Vậy nếu bây h mà xanh là mua hay cơ hội bán. Có lẽ lúc này ko phải lúc tham lam. Mặc dù về 8.x cũng lỗ kha khá nhưng còn hơn khi về 5.x . Tình hình chung xấu và đặc biệt ngành cũng đang xu thế dow. Hẹn các bác 1 tháng nữa. Chỉ bắt đầu tham gia cùng LDG khi 6.x

Còn mấy thằng @LDGthanghoa trẻ trâu chắc ôm LDG ko biết có tồn tại đến tết ko? Mà TTCK phải có những thằng như vậy thì anh em mới có tiền CF.

Hô hố. Chết sặc chưa em. Đời ngoan còn chưa ăn ai. Đời như cu em thì sớm cũng bắn khỏi cái sới này thôi. Chơi thì biết mình biết ta, biết tiến biết lui. Chơi mù quáng và chơi bằng niềm tin thì chỉ còn bát mẻ thôi em. Hôm qua mua sàn để hi vọng đáy? Hôm nay mua tiếp và hi vọng đi cu em.

Lãi suất tăng. Vay NH ntn? Áp lực trả nợ cuối năm. Giai đoạn này mới chỉ mới bắt đầu của cơn bão BĐS.

Đồ ngu, cứ há mồm đợi đấy bố ị cho mà đớp :laughing:

1 Likes

Nói thì bảo này nọ chứ loại khốn nạn như mày thì tao mong cho mày rư đường tự lao đầu vào cột điện chết cụ mày đi @dbqp ạ!

1 Likes

• Vô tư nhé, anh dũng “lò vôi” bán 1122 nền đất còn thu về 1979 tỷ đồng; viva city còn tồn kho 1000 nền (7ha chưa gpmb) cũng đáng giá 1000 tỷ rồi nhé
  • LDG sky đang được ngân hàng định giá 800 tỷ nhé (mới làm xong cọc khoan nhồi)
  • Còn hằng hà sa số các dự án khác chưa tính
6 Likes

Lại hư rồi con. Ngoan thì có xương mà gặm. Sáng châc thấy xanh lại đâm đầu vào mua rồi hả. Đời con chỉ đến tầm vậy thôi. Sáng thấy xanh chắc trong ng đang vênh váo. Đáy rồi đấy, cố ôm chặt và tích sản đi con nhé.

Múc mạnh vào anh em. Cố gắng cưỡng lại xu hướng. Lịch sử chứng minh những kẻ cố đi chống lại xu hướng thì đều bị xu hướng cho trắng tay và bật khỏi cuộc chơi (khác nào chiến đấu với cối xay gió).

Có bao h hỏi tại sao Lò vôi bán? Tốt vậy bán DA làm gì?LÒ vôi bán đc DA ko có nghĩa các CĐT khác bán đc (thử bán đi sẽ bị siết ngay). Cắt lỗ và biết tiến biết lui đã là thắng lợi.

Tui đóng băng LDG giá 15, khi nào về bờ vậy anh em nhỉ

2 Likes

Cuối lăm.

1 Likes

vứt cuối năm, ăn cổ tức 7% cái đã

4 Likes

Mày là loại c hó ngồi đoán bậy đoán bạ, chết mẹ mày đi c ho đỡ nhục!

1 Likes
  • Tưởng con chim lạc đàn này hót thì LDG lại nhảy múa
  • Nhưng anh 7 hát dở quá nên lại giảm
  • Lần sau hót to và hay lên để ánh tiếng hát của anh 7 để cho LDG múa cho đẹp
3 Likes