LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Ae nào nhớ tên cái dự án LDG đang bị thanh tra ở Đồng Nai ko? Nhắn vào đây hộ mình để mai mình nhờ hỏi.

2 Likes

Phải cái này ko các cụ? Thanh tra dự án xây 500 căn nhà 'lụi' của LDG Group ở Đồng Nai

Ace đọc tin này thì tự biết là đang cho doanh nghiệp hoàn thiện thủ tục nhé! Yên tâm đê! Xây 'lụi' gần 500 căn nhà, công ty LDG bị phạt 540 triệu đồng

1 Likes

oki Bacs

Có gi bác chia se anh em biết nhé ! mai lại CEO tiếp :))

1 Likes

bác phân tích chuẩn rồi đó , giá dầu giảm kèm theo là lạm phát ở mỹ đi xuống trong báo cáo tháng 7 này , fed sẽ tăng lãi thêm 0.5% hoặc 0.25% , nếu là 0.25% thì chắc chắn một điều là có một đợt hồi phục tầm 2-3 tháng , thời điểm quá thuận lợi cho lái

3 Likes

Mong đhcđ lần 3 nhanh qua

2 Likes
  • Bác hỏi mà họ ko trả lời tức lãnh đạo ĐN đang gom LDG dưới sự phím hàng của a H
  • Còn trả lời sắp có kết luận thanh tra + giá cp tăng thì các cụ gom hàng xong rồi; một kiểu đôi bên cùng có lợi nhưng ko sợ lò nóng
1 Likes

Họ sẽ chỉ trả lời chung chung thôi chứ ko trả lời cụ thể đâu. Xây 'lụi' gần 500 căn nhà, công ty LDG bị phạt 540 triệu đồng Thực ra ko cần hỏi mà chỉ cần đọc cái tin này là đủ hiểu “muỗi đốt inox”!

1 Likes

Xem mấy đoạn này là biết đang trong quá trình hoàn thiện thủ tục pháp lý. Hoàn thiện trong vòng 60 ngày là ok. Mà cái này thì các bác ấy tính cả rồi! Keke

Lđ ko những có hàng cổ mà còn có cả bt ở đó ấy chứ. Keke

1 Likes

Kiểu gì cũng lấp Gap nhưng cũng tốn lực phết đấy

1 Likes

Anh hỏi được rồi nhé. Họ trả lời những vụ như vậy thường chỉ phạt hành chính thôi. Đúng như anh dự đoán hôm qua. Vụ này hôm trước ĐN đã họp rồi. Ko xi nhê gì nhé. Anh em cứ yên trí mà múc và xúc LDG giá thấp rồi ôm thật chặt đê! Múc múc múc, xúc xúc xúc mạnh vào ace, sợ qué gì lũ lái lợn!

3 Likes

Hàng tồn kho

• Viva park tồn kho ~295 tỷ, giá thị trường~800 tỷ cũng ngon nhỉ
3 Likes

Thế nên nay tớ lại rình múc tiếp

1 Likes

Thế những căn bán rồi . Những nền đất bán rồi đã hạch toán chưa hay là chờ bàn giao sổ đỏ rồi mới hạch toán lợi nhuận

em 29 ạ, hy vọng 10 năm nữa được về bờ

1 Likes

Oki anh ! Chiến tiếp , em đợi các anh Ga tàu 22:))

1 Likes

Ldg khi mọi người nhìn ra là nó tốt để yên tâm mua thì không có hàng để mua.

1 Likes

Cho bác nào quan tâm Viva City & Viva Park.
Xem bản đồ để thấy từ 2017 đến giờ khu vực này thay đổi thế nào.
Ngày xưa tiền trăm, giờ tiền tỷ hết rồi.

3 Likes