GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Bác Khoai ơi, cho em vào nhóm bác với.
EM cảm ơn ah

1 Likes

Tôi cũng là trai đẹp sao k reply vậy, thiên vị.

8/3 GEE lên sàn, ace có ý kiến thế nào ạ

1 Likes

Xong vụ OGC, DAH, CIG mới tính tiếp bạn ơi

2 Likes

Chuẩn ạ :)) đang ôm cig ogc rồi cũng ko có tiền vào nữa :)) hóng vui thôi

1 Likes

Trao đổi kiến thức cơ bản để F0 Sống sót: THUYẾT GIÁO đàn - kiến thức sơ đẳng dành cho F0 đang thua lỗ
Xin phép Quảng cáo tí nha các bác
Hôm trước có nhiều bác mới chơi inbox hỏi bắt đầu từ đâu, nên em lập pic này để trả lời luôn 1 lần

2 Likes

CIG 13.3,DAH 13.5,VPH 16.5,VCG 44+,VGC 53.4+ một vài mã tốt có điểm vào,bà con ai có chút kiến thức thì cứ nghía nhé! CIG,DAH,OGC cảu bác khoai thì đúng đang chân sóng quá đẹp r,cố lì mng ạ :3

2 Likes

hàng bác Khoai hô là hàng có lái nên giá bác Khoai bảo là lên tàu thôi, chứ OGC, DAH nhìn chart nó gần đỉnh cũ rồi mà bác bảo chân sóng thì e cũng chịu =))

1 Likes

Mìh thấy đỉnh cũ, nhưng tình hình lúc đó khác, bây h khác , tốt hơn nhiều chứ. Bác ấy nói chân sóng cũng có lý do mà :slight_smile:

1 Likes

Ệch mm hết chuyện nói à???rảnh háng

4 Likes

Chào mừng c @NguyenSuSan trở lại ak​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:c khoẻ rồi chứ ah

3 Likes

Đỉnh cũ k là chân sóng mới thì là cái j???

2 Likes

E chào cả nhà mình ạ,nay bận giờ e mới vào F đx ạ

2 Likes

Chào cả nhà. Chúc cả nhà nghỉ ngơi cuối tuần vui vẻ, đầu tuần lại xanh tím CP

1 Likes

Thì mình cũng trả lời bác kia thôi mà, chứ mình đâu phản biện gì ??

1 Likes

Chào cả nhà. Tối qua em cũng lên tàu f0 rồi. Nó vật mệt quá giờ mới tỉnh vào pic chem gió với bà con dc

5 Likes

Chào bác, em thấy bác còm bên pic TIG, bác ôm đc nhiều ko?

2 Likes

Tig gom có ít à. 40k tig vất đó làm của để dánh

1 Likes

Giờ F0 nhìu bác ạ. Cố gắng bồi bổ cho mau khoẻ

1 Likes

Ko tránh dc bác ạ . Em kiêng kĩ lắm mà qua vẫn lên tàu rồi. Đêm qua đau ê ẩm giờ mới đỡ

3 Likes