Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

2025 bác nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Các room toàn chim sẻ đánh ngắn hạn ăn line, còn bác BILL tầm nhìn đại bàng thì ăn cả mâm

1 Likes

Chắc phải hết năm nay công thêm 2 năm nữa mới đến lúc đấy bác nhỉ? Giờ em cứ bám càng bác để học hỏi thêm kiến thức cũng như hưởng ké chút quả ngọt từ các mã bác chỉ :smiley:

2 Likes

sàn em canh mà có khớp được đâu bác

Bác @Mr_Bill_G cho e hỏi con EIB thấy báo có lãi lớn nhất quý 2 thì em nó sẽ đi về đâu

Giờ mới được góp mặt trong pic của bác :blush::blush:. Cảm quan thấy bác phân tích thị trường khá chuẩn xác với luận điệu chặt chẽ, khoa học và đặc biệt là không thấy bác hô hào gì cả :blush::blush:. Xin phép được fowlow và học hỏi kinh nghiệm từ một bậc tiền bối giàu kinh nghiệm :blush:

3 Likes

Hãy follow theo trend ngày 1 ngày 2 ko thể tạo nên trend nó là kết hợp cả 1 chu kỳ, 1 quá trình , chúc bạn thành công!

9 Likes

Học hỏi, tiếp thu là con đường cả đời. Ngày nào bác còn chia sẻ là mình còn học hỏi ! Cám ơn bác ! Chúc bác sức khoẻ và luôn đầu tư thắng lợi :blush: .

2 Likes

Theo dõi pic của bác lâu nay. Bác nhận định giờ nhìn lại đa phần là đúng. Cảm ơn bác rất nhiều, theo dõi pic bác thêm vững tin sau những tháng đen tối của thị trường. Chúc bác thật nhiều sức khoẻ.

1 Likes

Suốt ngày hô mua mua bán bán loạn cả lên, hay thật. Tôi phải phục kk… Tôi ko phải ăn lôm , cứ hold theo xu hướng… hết xu hướng là sẽ có tín hiệu, đầu tư theo lối chậm rãi nhưng dứt khoát.

Lấy ví dụ thời gian vừa qua đc tính 1 chu kỳ 3 tháng là chu kỳ tạo đáy ngắn hạn, sau khi tạo đáy xong thì breakout khỏi mô hình đồng thời nở thanh khoản, nói như vậy thì làm sao TT sập đc :smile: trong 1… 2 ngày, kết thúc chu kỳ tích lũy thì tới chu kỳ đẩy giá cũng phải đâu đó ít nhất 3 tháng… rồi lặp lại.

23 Likes

Chuẩn bác ơi dòng tiền lớn vào ầm ầm ko thể nào rời ngay đi được cái chính chọn đúng dòng mà đánh chỉ lo tài và đài đánh nhau thôi

Càng ngẫm các nhận định của bác Bill càng thấy đúng như thế đó bạn.

:grinning: Hơi sớm … Hãy chờ Penny kéo vượt 10 hết (ưu tiên những mã có lượng cổ vài trăm triệu cp) lúc đó quay lại ngẫm vẫn chưa muộn :smile:
Lúc đó ngồi mót xem có mã nào còn sót lại phía sau hay ko :slightly_smiling_face:
Những con như dst, ldg, hag, hng… rất nhiều tù tù ngoi lên mệnh hết… con nào có câu chuyện riêng thì kéo mạnh…
Thời điểm này có tiền mà ko giám đầu tư là một sai lầm căn bản!
Những mã có game phát hành là những mã có câu chuyện riêng

14 Likes

hôm nay em quan sát, thấy đội short cố short, để đè gom lại hàng có phải ko bác bill

E học bác từ tháng trước bác nói sóng luân phiên các ngành, nên e lỡ sóng BDS rùi nên e quay sang penny, nhưng đúng là F0 nên mua chưa nhiều ạ. Cứ những mốc hôm qua lại sáng mắt ra thêm, lại ngẫm lại nhận định của Bác. Đúng là penny lợi nhuận tốt nhưng phải lì. Mà hôm trước e nhờ bác nhận định TVC vì e mua nó đi ngang lâu quá, hôm nay chạy là tím luôn rùi ạ. Hôm qua e lại thấm thêm 1 câu nữa # căn ce vài line mất vài giá#. Bác đúng là tầm nhìn đại cao thủ. E là e quyết tâm giữ penny về mệnh như nhận đinh của Bác đó. E cám ơn Bác nhiều lắm ạ.

1 Likes

Cứ thấm từ tù đi e, dần dần hình thành thói quen! Thói quen tích cực là rất tốt… cực kỳ tốt cho việc giao dịch!
Thị trường luôn cho cơ hội, mất cơ hội này có cơ hội khác, học và rèn đức tính kiên nhẫn, kiên trì.

10 Likes

Các cổ phiểu nổ vol ở vùng đáy gấp 2… 3 lần so với bình thường là báo hiệu xu hướng vượt đỉnh trong nay mai thôi.

10 Likes

Dạ em cám ơn bác. Thật sự là quá may mắn khi là F0 mà học được từ đại cao thủ về tầm nhìn vào đúng lúc khủng hoảng nhất. Mỗi ngày giao dịch, mỗi nhận định của Bác lại khẳng định thị trường và giúp cho F0 như tụi e học hỏi, rút ngắn được bao năm học và giảm thiểu rủi ro nhất. Hồi e mới vào bị vả cho ko trượt phát nào luôn ạ.

Bác ơi e nghĩ lan toả khoảng tháng sau đó sẽ tiền vào mấy dòng chính ah

Biết là nhiều người hỏi bác về DIG, nhưng nhận định này của bác có ứng với DIG không bác

1 Likes