BDS NỔI SÓNG THẦN! Cùng luận trận XÍCH BÍCH cổ BĐS chia lại của cải này!

, , , , ,

Buộc phải bơm tièn.

thủ tướng lần này trách nhiệm rất nặng nề. và theo cụ tổng để đất nước phồn vinh thì lần này thủ tướng sẽ chỉ đạo 1 vn vươn tầm và vững mạnh. các chính sách hỗ trợ và phục hồi nền kte sẽ rất mạnh cũng như cơ chế khơi thông để ngoại đổ tiền vào vn. tôi tin ông Chính sẽ làm cho vn rất chi là này nọ. vn sẽ như Singapore

1 Likes

Cung tiền M2 năm ngoái giảm đột ngột đời sống nhân dân quá khổ sở. Năm nay tăng cung tiền M2 là chắc rồi

5 Likes

muốn lưu danh sử sách như cụ tổng thì phải vì lợi ích nhân dân lên hàng đầu. tiền nhiều rồi chết mang đi hết đc đâu. con cái phải như bucfet vs Bill Gates ấy

Đã cho giãn rợ rồi mà vấn đề giờ là tiếp oxi thúc đẩy kinh tế

Chủ tịch nước mới lên em đã dự là phải bơm tiền từ lâu rồi. Dự sai mỗi người làm chủ tịch nước mới

4 Likes

Mà lãi cao thúc vào đít thì dn vẫn hẹo đíu thằng nào dám vay

Phải giảm thêm lần 3 thậm chí lần 4 trong năm nay luôn!

3 Likes

lịt. tao sống ở vùng we mà 1 bữa mua thức ăn 1 buổi đã vài trăm ka. vật giá cứ neo cao, dân covid vài năm này, nông sản mất giá, việc làm leo lắt…dân khổ thì nhà nước phải hiểu và lo cho dân chứ? vĩ mô chỉ dân đen vs doanh nghiệp lẻ loi là thoi thóp ko hỗ trợ ko thay đổi thì…

Dân khổ lắm anh ạ. Ko bơm tiền cho vay thì năm nay GDP sập tan hoang tệ nạn khắp nơi

3 Likes

Cung tiền m2 năm ngoái ước đạt 6 -7& quá thấp

4 Likes

dân phá sản cũng hơi nhiều vì lãi suất và vân vân cộng mây mây. dân đen thì ko việc làm. noing sản thì mất giá mất mùa. đi sâu vào lòng dân thì còn bao cái bất cập và cơ cực

Năm nay em ước lượng cung tiền m2 gấp đôi năm ngoái là 15%( năm ngoái 6-7%)

4 Likes

khánh hòa hqua thủ tướng phát biểu trực tiếp vtv1 mà khủng cỡ này nè

Quy nhơn em BCM VSIP về xây kcn 1200 ha luôn

5 Likes

học và rút kinh nghiệm từ a tàu khựa

1 Likes

Em bảo rồi. Ở VN mình phân tích Vỹ mô Trung Quốc là chắc thắng đến 80%. Vì Vỹ mô VN luôn chậm hơn TQ vài tháng

3 Likes