Lời khuyên từ đáy lòng cho anh em mua hàng dín vụ apec

Hehe.mình full maggin cổ Vix từ giá 9.x nên có tiền đâu mà rút bác.nhưng mình có để ý là hai ngày rồi sức mua maggin ko nở ra.mặc dù Vix phi như trâu điên :joy::joy: đang sợ nó bị như họ a quyết như art thì cũng hoang mang :grin:

1 Likes

Nhắc lại lần 2.
Thêm toping 3 tấn :cold_face:

Mua con rì để x2 bây giờ hử anh tin :stuck_out_tongue:

Ceo đang có mấy đội muốn đánh lên thứ 2 đấy :joy:
Giành khách với cu lăng

1 Likes

Thế thì ngon rồi, chúc anh lãi đậm, lãi to nhé

1 Likes

Anh cũng là nhỏ lẻ.
Nhưng anh khác anh em là anh chọn đúng người để tin. Và làm bạn.
Jean thì lâu lâu anh vào bảo lấy acc khá lửng soi dùm anh lịch sử chat :joy: đúng chuẩn nhà báo :grin::crazy_face:

1 Likes

Có Bác Jean thì cũng vui cửa vui nhà đấy… đời buồn em thi thoảng vào pic bác ấy đọc cho vui… bác 1975 thì em k biết, còn a7 em cũng nghe danh khi mới vào f247…và cũng chưa kịp học hỏi thì lại quy ẩn giang hồ hết cả

Em có biết chốt index 2022 cụ investor đã bảo đúng số trước 3 tháng không🥶
Đúng là phải quy phục và quỳ lạy cụ.
Có 1 vài anh em sống dai như đỉa trên f này đều biết cụ cả
@NhamDoanhDoanh
@luddum
@ thằng phe nom bay mẹ nịck rồi :joy::crazy_face:

1 Likes

Tiếc nhỉ, có thông tin của cụ ấy thì cho em theo với :stuck_out_tongue:

Anh có để link cụ đấy. Em rảnh đêm nay cứ lôi lại đọc. Nó ý nghĩa hơn là teo búm vì apec.
Với hàng apec thì nên ra. Ra giá nào cũng được, không cần phải tiếc nuối vì cái hay của index là cơ hội luôn không thiếu.
2022 anh cũng chia 12 với dig đấy :joy:

2 Likes

Vâng, qua tuần em theo dõi thế nào, cũng có một tẹo nên tâm tĩnh như mặt hồ… kkkk… lo hay sợ cũng chả giải quyết đc rì.

2 Likes

Cụ invertos lâu nay không thấy xuất hiện nhỉ.quá đang tiếc khi cụ ấy không lên diễn đàn nữa :smiley:

Cụ đã bảo là không vào f nữa rồi, do mod xoá bài cụ.
Cụ đi nhưng những gì cụ để lại vẫn đáng trân trọng

4 Likes

đợi sàn đc 3 cây thì chắc k tới lượt bác đâu :cold_face:

Có sớm nhất là thứ 3, sau đó sàn tiếp. Qcg đo thôi. Nên bắt từ cây thứ 3 chắc nhất. Không thì ta đua xanh tím. Có khi nhà nhà nói mai nó sàn. Nó lại sàn vài like xong tăng mới đâu.

1 Likes

Sao lại bỏ ng tài thế nhỉ, thật đánh tiếc. K biết bên f318+1 có bác ấy k anh nhỉ

1 Likes

Anh chịu, 319 anh không vào

1 Likes

Em đang cần đấy.
Điều kiện là đúng người đã, đé.o phải trẻ nghé :joy:

Hôm nay anh em ta tán chuyện vui vẻ, hàng apec anh sẽ thoát. Ceo tuần sau sẽ có đội ủn mông mạnh. Anh bận đi bốc bát họ 2 hôm để xúc :joy:. Có thể sẽ hẹn giao lưu anh em vào thứ 4

2 Likes

Úi chà, chào cụ @Andjku

2 Likes