Lời khuyên từ đáy lòng cho anh em mua hàng dín vụ apec

Cụ invertos lâu nay không thấy xuất hiện nhỉ.quá đang tiếc khi cụ ấy không lên diễn đàn nữa :smiley:

Cụ đã bảo là không vào f nữa rồi, do mod xoá bài cụ.
Cụ đi nhưng những gì cụ để lại vẫn đáng trân trọng

4 Likes

đợi sàn đc 3 cây thì chắc k tới lượt bác đâu :cold_face:

Có sớm nhất là thứ 3, sau đó sàn tiếp. Qcg đo thôi. Nên bắt từ cây thứ 3 chắc nhất. Không thì ta đua xanh tím. Có khi nhà nhà nói mai nó sàn. Nó lại sàn vài like xong tăng mới đâu.

1 Likes

Sao lại bỏ ng tài thế nhỉ, thật đánh tiếc. K biết bên f318+1 có bác ấy k anh nhỉ

1 Likes

Anh chịu, 319 anh không vào

1 Likes

Em đang cần đấy.
Điều kiện là đúng người đã, đé.o phải trẻ nghé :joy:

Hôm nay anh em ta tán chuyện vui vẻ, hàng apec anh sẽ thoát. Ceo tuần sau sẽ có đội ủn mông mạnh. Anh bận đi bốc bát họ 2 hôm để xúc :joy:. Có thể sẽ hẹn giao lưu anh em vào thứ 4

2 Likes

Úi chà, chào cụ @Andjku

2 Likes

Rùi Túm lại " sẽ " mà có thực hiện ko? Hay kẹp dùi :roll_eyes:

3 Likes

Đã chấp nhận sai thì sửa, thoát là thoát. Không yêu thì li dị.
Em nó có cưới chồng khác thì đi ăn cỗ bỏ phong bì :crazy_face::joy:

Nếu được em nó mời cụ @Andjku:grin::sweat_smile::laughing:

Hôm nay chủ nhật, nói chuyên tuần sau phải dùng thì tương lai chứ nhỉ :sweat_smile:
Rep 3 lần mới hiểu ý cụ, sori dig hơi phê rịu :grin:

1 Likes

9h rồi. Vậy là đã hết 2 ngày để hấp thụ tin.
Anh nhắc lại lần thứ 3 :cold_face::joy:
Chúc anh em ngủ ngon :purple_heart:
Mà nhớ, đúng nhận sai sửa. Lý trí và quyết đoán cho tuần sau.
Chúc anh em ngủ ngon lần 2 :joy: anh có bệnh xỉn vào lời ra hoi nhiều :sweat_smile::laughing::joy:

Lời khuyên chân thành cho các cụ kẹp họ Apec: méo bán sàn bằng được, vì khi bán được là đáy.

Trong uptrend thì rác cũng tăng, huống hồ APS IDJ API cũng không đến nỗi là rác, định giá trong tình hình hiện nay thì cũng bằng Book Value chứ.

Ví dụ IDJ nợ vay có tí, người mua trả tiền trước riêng dự án Apec Mũi Né đến 2.015 tỷ, trong khi tồn kho dự án này chỉ 1.285 tỷ, thì khi hạch toán dự án này LN gộp 800 tỷ là có trong tay. Thì giá này IDJ không hề đắt.

Tội anh Lăng chỉ là làm thô quá bị lộ thôi, chứ giá trị các cp họ Apec vùng giá này không hề đắt.

Vậy nhé.

(Tôi chưa bao giờ chơi cp họ Apec).

3 Likes

Ui … Bữa nay nếu phỏng vấn 100 Trứng Thủ thì chắc có 99 bẩu " Tui nàm giề có Trứng ấy - Tui còn đang sợ ế đây nà … " :rofl:

1 Likes

Sập là cơ hội. Điều kiện là phải có tiền.
Nếu không có tiền, đi bốc bát họ như dig :grin::joy:

Apec có tài sản thật, người mua đã nạp tiền, dự án Mũi Né bàn giao đi vào hoạt động. Rủi ro ngắn hạn thôi.

1 Likes

Nhắc lại lần cuối.
Đé.o nói nữa :joy:

Đã đến dự án mũi né của apec chưa :joy:

1 Likes