Lời tuyên bố có trách nhiệm .95% anh em k tin là đáy , Rét cam đoan tuần sau là đáy với niềm tin 95% . 5% sai nhờ mod khoá nick vĩnh viễn!

Sẽ có 1 vài cty bđs nữa bị sờ gáy, đặc biệt là liên quan đến trái phiếu và đất Thủ Thiêm (tôi dự như vậy). Hy vọng cuối năm nay hoặc đầu năm sau Vni tạo đáy trung, dài hạn. Lúc đó sẽ lại là cơ hội kiếm bộn tiền, cứ chờ thôi

10 cổ thì 9 cổ trái phiếu

Tao còn 100 củ mai mua gex xem thế nào

1 tao bê tiền, 2 tiền bê tao xem 550 của mầy

Dow nữa e đóng tk để đó 1 năm nữa ko lãi khoản e bỏ ra mua ngày mai thì cũng chịu, chứ 3 năm nay lại kinh tế ko phát triển tý gì

Khi các em nhìn nhận 1 vấn đề ở tầm vĩ mô tổng thể…thì các em sẽ nhìn thấy 1 xu hướng vĩ mô tổng thể. Còn khi các em phân tích nhận định cụ thể 1 vấn đề dựa vào 1 tin tức, các tin tức thì các em chỉ nhìn thấy ở tầm vi mô…

Leader quỹ chỉ mong các em lãnh hội được 20%-30% những gì leader quỹ upload trên đây là vui rồi.

1 Likes

Chủ yếu là ng máu mua thì hết đạn, ng có đạn thì muôn mua rẻ, vậy ai là ng chiến thắng đó là cảm nhận cá nhân của mỗi ng bác ạ, chân lý mọi ng tháo chạy ta mua mọi ng đua mua ta bán :smile::smile::smile:. Cảm nhận cá nhân ko khuyến khích mua bán, nhắc nhẹ ai muốn bán để mua rẻ hơn thì có lúc trắng bên bán nha các bác lúc đó đừng khóc.

1 Likes

Cần 2 phiên gd tỷ usd để giảm áp lực bán bác ạ.

1 Likes

đéo múc nghèo lại đổ số kk . Đừng mong vol đáy đoạn này to

1 Likes

vol thấp và cứ lên thế mới hay

Nhịp hồi này nên đánh P và Đạm . Những dòng cổ khác tôi k bàn luận . Dài hạn thì vẫn nên là DIG

hú hú

Em hy vọng mai ko có hàng xuất cho ai đó ôm mồm luôn

nói về cái gì

1 Likes

Nói về ai muốn bán để mua rẻ hơn bác ạ

nhiều thằng sợ tới già mới bán xong đố dám mua lại

1 Likes

:grin::grin:

Nó lại là rõ ràng :heart_eyes:

Mặc dù ko thích dig ceo lắm nhưng cảm nhận có thể vô đc dù mạo hiểm môt chút, dài hạn là 3 năm 5 năm nha mọi người( trong kiến thức 3 năm hình như trung hạn)

hy vọng nhận định của tôi giúp ích cho mọi người , cá nhân tôi vẫn nhận định từ vùng này có nhịp hồi theo mẫu hình V đơn giản vì xuống quá mạnh do giải chấp thì cầu chỉ bằng 1/3 cũng có thể quay lại điểm giải chấp cũ , nhưng mẫu hình chữ V này sẽ k cân đâu kk

2 Likes