Lời tuyên bố có trách nhiệm .95% anh em k tin là đáy , Rét cam đoan tuần sau là đáy với niềm tin 95% . 5% sai nhờ mod khoá nick vĩnh viễn!

Cần vài phiên để xác nhận đáy hay chưa. Nhưng phiên hôm nay cũng khá tích cực rồi. Điều nay cho thấy mốc 998-1000 là mốc hỗ trợ tâm lý khá mạnh. Giữ vững vùng trên này thì sẽ có nhịp hồi ổn

Em cũng mua những đồng cuối cùng rồi thị trường muốn sao cũng đc tk lỗ 25 hay 50% rồi cũng hồi phục. Tắt ap thế là xong giá này lỗ cũng chẳng đến đâu cả

Đọc kỹ còm có nói

1 số TH sẽ test lại đáy xong tăng. Nhưng cá nhân tôi nhận định nó sẽ k test về lí do đã chia sẻ r

1 Likes

nhận định hay quá vậy Rét

Các em nếu chưa hiểu chưa biết gì thì phải nghiên cứu- đọc kỹ trước kiến thức và tầm nhìn chuyên gia trong quỹ rồi hãy đặt lệnh mua bán nhé!!!

Nhịp này kéo vượt đc 1100 k bác

Chịu chết, biết đáy k đồng nghĩa bt đỉnh ở đâu

1 Likes

Cám ơn nhưng mk k cần

1 Likes

:rofl:

Càng nhiều thằng nghi ngờ không phải đáy mà chỉ là bull trap thì nó lên càng cao kk

Hix bác chuẩn bị khóa nick chưa :worried:

Hy vọng nhúng 990 rồi lên

Rẻ rồi mua tích tài sản nhiều mã đc ko vay thì chết sao đc, khổ mấy cụ magin bđs, ngân hàng bèo thì dân nuốt hết. Chỉ có trắng bên mua mới thảm họa

1 Likes

thực hiện trách nhiệm đi chứ

Mình cũng hi vọng thế nhưng sáng giảm mạnh quá.Sáng mà giảm ít thì chiều vẫn hi vọng nhiều hơn :fearful:

1 Likes

Khó xanh nhưng hy vọng t6 qua 1000. Xuống 900 đảm bảo giao dịch tỷ đô

1 Likes

kk đã nói chờ xác nhận mà. mốc 998-1000 hôm nay cũng khá quan trọng nek. Đáy cần vài phiên chứ đâu 1 phiên mà xác nhận được

những thằng nào đến giờ này còn bán mà éo mua thì thật sự là quá dốt , giờ này còn sợ cầm tiền thì khổ công thời gian đánh chứng . Nên nghỉ đi và k nên đánh nữa kk …

1 Likes

k có tin xấu bê tha vậy có kẹc giá này mà mua , nói thằng ra là thế . Mấy thằng ngu còn sợ thì túi còn chưa nhiều tiền đâu kk .