Lùa được nhiều "GÀ" vào cho ăn béo quá. Chuẩn bị "THỊT HẾT THÔI"

, , , , , ,

Chia sẻ cho thầy đi like cho thầy nhiều vào để thài lên top còn có động lực vắt óc nghiên cứu thêm nhiều siêu cổ ngon bổ rẻ cho anh em chứ :rofl:

5 Likes

Chuỵ mợt thài quá… thả tym cho thài rồi chém pic của thài cho pic thài lên top còn muốn giề nữa :rofl::rofl:

2 Likes

1 Likes

Cái này tôi phân tích rồi từ cách đây 4 tháng cơ lúc đó nhiều người bảo tôi hâm mua công ty sắp vỡ nợ đấy

5 Likes

TTA bạn nghiên cứu tôi dự là nó như VSH đấy

4 Likes

Link pic phân tích về TTA đón đầu quy hoạch điện 8 và sóng ngành điện

3 Likes

Có video phân tích TTA luôn nhé like và sub kênh youtube

3 Likes

Nhân có tin QHĐ VIII nên em chụp lại cho mọi nguoi tham khảo mà bác!

1 Likes

Uh thanks bạn. Ngành điện rất dễ sóng lớn dự là năm nay còn 1 lần tăng giá điện nữa. Nhưng đợt này sẽ kéo điện sạch ko kéo thủy điện cả nhiệt điện mấy

3 Likes

Cổ điện sẽ rất ổn giai đoạn này bạn nên nghiên cứu thật sâu

4 Likes

OK lính mới mà có ăn là được cày video trên kênh youtube nhé anh có chia sẻ nhiều kiến thức bổ ích

5 Likes

Hạ luôn và ngay nhé lính mới ơi

5 Likes

Tin tốt ra dồn dập toàn vào dịp cuối tuần ý chí tạo lập rõ ràng

4 Likes

Em quan tâm BCG vì vừa sóng điện vừa BĐS anh ạ! Lính mới theo anh nên có chút lộc! Cám ơn anh!

1 Likes

BCG game PHT IPO khoe lam ban a

5 Likes

PHT 2:1 giá 10 TCD PHT 1:1 giá 10

4 Likes

IPO BCG Land BCG energy nước ngoài chuẩn bị cho vay thêm 50 triệu $ lãi suất thấp

4 Likes

NMTTT 4k tỏi

6 Likes

Song mã DIG IDJ

1 Likes

Luận về chứng vịt
(1) Đỉnh lãi suất đã hình thành
=> Đỉnh lãi suất gần như đã hình thành khi chúng ta thấy trong thời gian qua lãi suất tiết kiệm đang giảm về mức 6-6,2% và lãi vay giảm về 9-9,2%, điều này là tích cực và nhấn mạnh từ NHNN sẽ còn giảm lãi suất ở thời gian tới.
(2) Chứng khoán là sự kì vọng
=> Chúng ta có thể nói chứng khoán là sự kì vọng từ 3-6 tháng, do đó có thể giai đoạn từ tháng 4 đến tháng 6 là khoảng thời gian hình thành nên một chân sóng mới.
(3) VNINDEX đã giảm sâu hơn rất nhiều so với thế giới
=> Rõ ràng chúng ta thấy chỉ số VNINDEX đã giảm từ đỉnh 1500 về 880 tương ứng ở mức 43% DJ vẫn đang ngấp nghé 34000 điểm. CK Anh Đức Pháp sát đỉnh

4 Likes