Mấy anh não to đang làm dì?

Năm 2022 đến nay có lẽ trừ vài anh em bank ra có chăng dgc anh em nào chạy kịp hay ăn mau vnz đa phần ôm lâu chết không kịp ngáp.

Dạo này ko thấy em @NhamDoanhDoanh thấy diễn đàn vắng quá, NAY CEO TÍM ko biết trong lòng có bớt cô đơn ko :joy:

1 Likes

Lúc đó thằng em đang múc lấy múc để múc DIG HPG HSG :joy: . 16/11 đúng ngày chiêm tinh kk

.

ok.vào sổ đỏ đi.bố mầy mới đủ tuổi.bảo A7 bảo bố mầy tìm.danh con.hỗn.kkk. :laughing:

mấy loại ngèo đói làm thuê.chỉ vẫn bảo thủ.chửi người nầy trc người kia.đéo tính dc.1 đời làm thuê đi.đéo sửa dòi 10 đời làm thuê.phí chữ.t+ đéo giầu dc đâu.hê hê. :laughing:

mấy Gà còn trẻ lưu í.sự thật 1000 thằng cãi vẫn thế.làm thuê dẻ dách toàn phán mấy thứ báo cáo.dòi dòng tiền.dòi dthi.vv.mấy thứ đó bọn nó ngĩ 100 năm dòi.và làm giả dc tất.cắm đầu ngiên cứu thứ đó chỉ mấy thằng lọt 1/vạn có thành tựu.chú nào muốn biết tự ngiên cứu 1 tí.dụng giống con vẹt nhẩy cầu có hôm. :laughing:

1 Likes

ẳng đi.thằng đàn bà.bố đéo đọc đâu. :laughing:

Chê ae đánh ngăn hold theo thầy 10 20 năm rồi âm thầm chốt trên đầu họ rồi chờ về giá bèo múc lại à.
Sao ở đỉnh ko hô bán cùng để ae chạy kịp đi mà vẫn hô múc xúc, miệng hô tay bán.
Mấy dạng này ta khinh
kaka

1 Likes

Ối zời anh Phong mà cáu thì ối thằng phải nghe chửi rát lỗ tai như cách anh đánh Hàng long thập bát chưởng :joy:

1 Likes

ẳng đi.hê hê.loại tìm 1000 thằng giống nhau 99%.kkk. :laughing:

anh dọ mõm dòi.xấp chữ cho nó hộc máu.có dì cáu đâu.kkk. :laughing:

sáng dờ ít quay cổ hả?dờ 1 ngày giỏi mấy trăm tỉ.quay tới 8k.10k tỉ.tiên sư.kkk.còn mấy thằng đông tiền?lưu í lúc phốc mô là lúc nhẩu cầu. :laughing:

lừa gà dc.qua mắt anh thế đéo nào?quay dầm dộ dòi vặt lông đi? :laughing:

ớ.thằng đàn bà vẫn ẳng hả?ẳng to vào.kkkk. :laughing:

53 người vào nghe 2 thánh chửi nhau :joy:

nguyên lí múc lúc bọn nó đập mới giầu.lúc nó đập tới hạt dẻ là lúc nó gom.hất mạnh là lúc nó sút đó.đéo ai phốc mô? :laughing:

ngẫm kĩ sem đúng sai?mấy thằng chủ sòng ăn tiền bọn Gà t+.hất vượt cản bâu đông.thằng dtgiatri nó căn múc hạt dẻ. :laughing:

còn gom nó đập thủng hỗ trợ.t+ bán cút lót tất.kkk. :laughing:

cảm ơn chú anh, nhờ chú anh mà tớ học hỏi được nhiều điều đó là có những kẻ miệng thì nói lời tử tế nhưng tay thì đâm dao họ ko hay kaka, chuẩn bị uptrend sắp đến rồi đó gọi thầy về đi cho thầy trò sum họp vui vầy. Thôi nhé Bye ta ko cần chửi nhiều đâu :slight_smile: