Mời ae tham gia định gía con cổ phiếu khó nhất thế kỉ 21. Định giá đc sẽ siêu giàu

Quá đỉnh anh ơi !

Thầy ơi thầy xem giúp đoạn này có nên mua SCR - Công ty Cổ phần Địa ốc Sài Gòn Thương Tín không ạ !!!

go to the moon
Lên thuyền nhanh anh em ơi

Dự kiến bao giờ LFI IPO hả thầy ơi

1 Likes

múc mạnh bác . target 1xx

L14 DIG CEO có tin khủng đủ bộ ba luôn mới hay :rofl:

vẫn luân nhớ câu nói của thầy, về dài hạn giá tăng hay giảm do nội tại và sự phát triển của doanh nghiệp, rồi mọi thứ nó sẽ về đúng vị trí của nó, các bác cứ yên tâm

Tại sao lại mong người khác thất bại, mất tiền chứ?

7 lên Fanpage hô hãy tin và theo 7 kaka
Đầu tư đéo tin bố con thằng nào. Hãy chết theo 7 hài vãi.
thầy trò úp bô đéo biết ai.….

1 Likes

L14 định giá theo đất còn được chứ trí tuệ của thầy A7 và các đại đệ tử thì là VÔ GIÁ ạ

đúng là gà
a7 giống Nhân Louis lộ mặt mũi ra lùa cho gà dễ tin, bán xong đóng group fb bỏ chạy, thôi rồi lượm ơi

Ngu dốt @TranHuy

1 Likes

Vâng mình chỉ mong làm Gà được thầy A7 lùa cách đây mấy năm thì mình giàu xụ rồi bạn ạ.
Mình mới được lùa có 3 tháng thôi mà cũng X2 tài khoản rồi…
Mình biết bạn chim lợn vì mục đích gì… nhưng nói thì có căn cứ một chút lập luận hợp lý… chứ kiểu chim lợn bất chấp thế này thì chỉ tổ bị ng ta chửi cho là ngu thôi

1 Likes

Trò ngoan.

Thầy đi sắm biệt phủ đây, các con ngoan đạo chờ 10 năm sau thiên thời sẽ lấy lại tất cả thôi.
Đầu tư mà tin bố con thằng nào thì để sạp nghiệp dạy bài học.

có vài ngày gió lớn, mà chim lợn bay ngợp trời

Nghe nói bác A7 mới thăm APEC về, bác nhận định giúp IDJ có được không ạ? Điểm mua IDJ đang đẹp quá.

Tôi dự quý 2 2022,quý 1 sát tết vội,quý 3 chậm. :laughing:

Cái đẳng cấp của bố đệ tử toàn lên đại gia nên chết họ vãn theo
Điều mà thằng bố mày công thêm thằng ông nội mày 3 đời đéo làm nổi. Nên mày có cắn đít cũng vô hại. Mày sủa L14 phi gần chục lần ae bạn bè mày đã đào mả mẹ mày lên làm mấy bãi chưa??

13 Likes

Thầy ơi, em vừa nhìn thấy thầy ở bên APEC, không biết API điểm này vào có đẹp không ạ. còn vươn xa đc không ạ