Mời ae tham gia định gía con cổ phiếu khó nhất thế kỉ 21. Định giá đc sẽ siêu giàu

Đấy, thông tin đi nhanh quá. khà khà. Gặp gỡ DN là chuyện bình thường, gặp lãnh đạo xong mới biết đẳng cấp lãnh đạo ở tầm nào, lúc đấy mới quyết định In hay ko. Thằng mỏ nhọn kia chưa gì đã ảnh ọt làm hàng.

Nay vào ceo được chưa thầy ơi

1 Likes

Cứ DIG hoặc CEO tím là chết chim lợn ngay, và theo đó cả dòng BĐS lại phi ầm ầm luôn!

1 Likes

CEO bán 1400 căn vân đồn + hơn nghìn căn Mê linh. Tính ra trong hơn 1 năm tới bán hơn cả vốn hóa, trong khi đất còn bạt ngàn.
Giá này ko múc nghèo đừng đổ tại số.
Lăn tăn kẹc ba xu bạc lẻ. 35 hay 50 như nhau. Quan trọng bán giá mấy trăm.??kk

19 Likes

Bán mấy nghìn căn thế này EPS chắc 20k-30k quá ? Khi đó để bọn soi BCTC vào tấm tắc khen ngon hihihi

2 Likes

Em cắm nhà vay ngân hàng. All in vào CEO còn chả sợ (em không Margin)
Các bác rén thế

Đời em học hành cũng thuộc loại xuất sắc, cũng làm Tập đoàn tây, ta, ngân hàng (toàn về dự án Bất động sản). Trước em chỉ chơi chứng khoán có mấy chục triệu cho vui, toàn đầu tư vào BĐS, Tài sản em được có hơn 10 tỷ. Nhưng nghe thầy giảng như thấy sáng cả bầu trời.
Từ hồi nghe bài giảng của thầy thấy rút ngắn đi cả 20 năm kinh nghiệm. Vẫn là câu “sao không biết thầy sớm hơn”- nhưng mà theo kinh nghiệm hơn mấy chục năm sống của em thì em phục cái tầm nhìn và tư duy mạch lạc của Thầy
Em mà biết thầy sớm thì em phải có 200 tỷ rồi.
Các bác đã tin thì phải theo đến cùng, không tin thì không theo.

Con cảm ơn thầy vì đã trả lời tin nhắn của con.
Rất cảm ơn anh Nam nguyễn vì các định giá lúc đầu (nhắn tin với anh trên ■■■■ mãi mà không thấy anh Rep)

15 Likes

Thầy cho e hỏi KOS choi dc không thầy

Giờ bên ngoài người ta ráo riết đi săn BDS cứ chủ nhật là xe oto đầy nhóc các ngỏ hẻm để săn đất , thậm chí còn trả giá cao. Hôm nay báo chí lại đưa toàn tin tốt về BDS kkk chắc ôm được sạch hàng nhỏ lẻ yếu sinh lý r

dạ e cám ơn thầy

Cháu hình như bị bệnh bại liệt não thì phải …?

Giờ đua vào là giống SJF IDI đó

cầm 26% L14 mà

Bạn có hàng chưa có rồi thì đợi điều chỉnh chứ mình mấy gần 20phiên trần rồi

1 Likes

Ok b

cái này là nhóm nào

Tao lại phải coppy lại lời nhắn cho mày này

Mày nói thì có vể “Tỉnh táo, tinh quoái, khôn ngoan” nhưng thực ra cũng đéo có vẹo gì cả.

Mỗi con người đều xây dựng một hệ thống niềm tin khác nhau dựa trên những nền tảng mà người ta xây dựng.

Việc mày nói mày “Đéo tin ai” chứng tỏ mày đã bị lừa nhiều lần và trong cuộc sống mày đéo tin tưởng ai và cũng không có ai tin tưởng mày.

Thành ra mày làm éo gì có “TIỀN”. Tao nói Mày có ĐAU không ?

1 Likes

A7 cho hỏi LCG tầm này còn nên vào ko nhể

Mâm vàng của CEO - 160 héc đất đô thị Phú Quốc

1 Likes

đợi rơi về 30-35 thì có giá tốt

Bán hàng ầm ầm

1 Likes