Mời ae tham gia định gía con cổ phiếu khó nhất thế kỉ 21. Định giá đc sẽ siêu giàu

Có trên OTC chưa thầy A7, e muốn all in vào LFI

Có ai nói lịch sự mà A7 và đệ tử, học trò chửi chưa? Địp bố ông…:)))

9 Likes

Về nhà nói đạo lý, chim cút

0 thấy báo cáo tài chính j hết
thấy mỗi bác nói lãi

Diễn đàn là ảo. Chửi chút cũng ảnh hưởng gì đâu bạn? Chửi mà khôn người ra thì cũng tốt. Năm xưa Tào Tháo nghe chửi lại khỏi được cả bện đau đầu đấy.

Ko thích thì đi chỗ khác, vào chim lợn làm gì, thể hiện với ai ở đây?

1 Likes

pic người ta vào nói như bố thiên hạ. giỏi thì cứ chứng mình tài năng đi, chứ bản thân còn đi ăn sẵn thì thể hiện với ai.

2 Likes

Ko có lửa sao có khói ? Người ta bày cỗ cho ăn ko cảm ơn lại còn vào cắn càn thì đến bụt cũng phải mở miệng. Đi với ma phải mặc áo giấy ông hiểu chưa ???

Tôi thấy bạn ko thích có thể lờ đi. Còn tự dưng vào đây gây war thì chỉ có thể là ■■■ nhà ai đó

Không nghe thì để người khác nghe ông ơi, đi chổ khác chơi dùm cái

Thầy A7 thấy con vc9 chơi đc ko thầy

Thôi bớt nói tí đi. Để ng khác còn hỏi. Bạn ko thích thì lơ đi

Thầy A7 chia sẽ kiến thức miễn phí, giúp cho nhiều F0 hiểu đc vĩ mô, có lợi nhuận khủng, cám ơn thầy nhiều nhé. Tụi khùng điên nó gato kệ cụ nó ạ!

Thầy ơi , thầy cho e xin nhận định về FCN và có phải LFI đã vào FCN k ạ

1 Likes

Thầy tiếp tục chia sẻ đi nhé, kệ thôi thầy

Dạo này rất nhiều tài khoản mới lập acc vào cắn càn :)))

1 Likes

Bạn nêu quan điểm của bạn nhg theo mình ko nên nhắc tới mr khoai sẽ gây hiểu lầm! Bác Khoai luôn nhắc đến A7 rất kính trọng và bảo mọi người A7 là người giỏi đáng kính trọng!

4 Likes

Dại lắm bác

Thể hiện tài năng đi. Đã ngu lại còn tỏ ra ngu hẳn. Bớt chim lợn kiểu mất dạy đi thì mày sẽ nên người

Thầy a7 ơi. IDC còn múc đc ko thầy