Mời ae tham gia định gía con cổ phiếu khó nhất thế kỉ 21. Định giá đc sẽ siêu giàu

Dạ, em cảm ơn thầy.

Thầy ơi thầy đánh giá e FCN có ok không ạ ?

Ổn

5 Likes

E cảm ơn thầy nhiều

2 Likes

Toàn các ae đánh ngắn t+ hỏi vậy có chỉ con ngon cũng ko ăn đc thày trả lời bao lần ko theo dõi cứ thế này ae đứt hết lại chửi thôi

Không biết thầy có đọc được k nhưng em cảm ơn thầy vì đã giúp em và nhiều ae khác được mở mang đầu óc kinh khủng . Em rất mong được cảm ơn thầy , chắc chỉ ở đây mới có thể trực tiếp làm vậy . Em cảm ơn thầy rất rất nhiều vì đã mở mang 1 thế giới mới với em , và luôn chúc thầy sức khỏe ạ

4 Likes

CEO mới có 1 phiên sàn điều chỉnh thôi mà chim lợn bay rợp trời, e rằng mai lại tranh nhau lên tàu ko thể điều chỉnh thêm được nữa!

3 Likes

Em nghe nói chủ tịch Apec muốn mới thầy. Thầy có dự định kết hợp để LFI đầu tư họ apec không ạ. Em đang cầm DIG và ceo rồi nhưng muốn nghiên cứu thêm con APS vì nó cầm 7tr CEO ạ.

CEO Chia vốn để bắt đáy như nào hả thầy. Có công thức nào ko ạ. Em mua tổng lực giá 25, nay sàn bắt thêm ít 41.

thầy còn đang chuẩn bị IPO LFI thì vào nhà APEC có thằng APS làm gì :frowning:

1 Likes

Thầy A7 cho e hỏi HQC, LDG có chơi được không ạ

Thầy ơi, thầy đánh giá NBB e với ạ
E cám ơn

a A7 lập luôn 1 cty chứng khoán đi anh, bọn em ủng hộ.

nhờ A7 đánh giá LDG giúp e với ạ

Ý mình là LFI có định đầu tư cty nào trong mấy con idj api hay aps k? Vì làn trước họp đhđcđ chủ tịch apec có nói muốn mời a7 lên giao lưu.

L14 có 51% LFI đó, xúc L14 ngon

Fcn dự án còn chưa có gì đã đưa vào đếm cua à bác :))

Đếm chứ bác ơi ,giờ mà rõ ra 1/500 thì nó phi kinh hơn CEO ý

Đang thương lượng mua 1 công ty CK em nhé

35 Likes

Ko.

3 Likes