Mời ae tham gia định gía con cổ phiếu khó nhất thế kỉ 21. Định giá đc sẽ siêu giàu

Thấy ơi, nhờ thầy xem mã CKG ổn không thầy?

CEO nó mà bán 1300 căn vân đồn và hơn nghìn căn Mê linh… Phi Vài trăm đấy

20 Likes

Mình nghĩ chắc 2 cây sàn nữa. Cố canh mà bắt bạn nhỉ, kẻo CEO lại chạy ngược lên k kịp mua là khổ. Mình đang ôm giá TB 28 đây

Hàng A7 đừng cò kè 5 xu 1 hào.
Nhìn xa ra ôm đồng hành theo là giàu
300% với A7 là cổ thường. Hàng xịn cứ phải 1000-5000%

33 Likes

Em cảm ơn thầy, mai nhúng xuống là em allin tất tay không suy nghỉ thầy ạ, vì CEO có gì đó rất mạnh khả năng hết tháng 12 là 100k, năm sau CEO không còn giá hạt dẻ thầy ạ, em nghỉ vậy vì nó quá mạnh và tốt

6 Likes

2x chắc phải đi vay nóng đóng em nó lấy vài chục nghìn cổ

2 Likes

Mai sàn + thêm phiên nữa sàn là đẹp. Vào là quá êm

1 Likes

Ghen tị biến con người thành rác,đáng khinh. :laughing:

2 Likes

Nếu ko nhầm L14 hay LFI mới mua thêm hôm nay 50 ti vào ceo

2 Likes

Cụ thể là mấy trăm thầy ơi,để em tấy tay

1 Likes

kể cả 100 cũng ăn đẫy mồm r bác :))

Hong

Mai allin CEO là tốt nhất ,mai là đáy rồi khả năng ăn 15 18% trong phiên , đợi nó sàn nửa không dễ đâu, càng đợi nó càng tăng, càng chờ càng mất cơ hội by A7

3 Likes

Mồm tớ phải 500k mới đẫy được b ạ.

Lúc mọi người nghi ngờ sợ hãi về CEO thì là lúc nó tăng cực mạnh, thử mai nó có trần như tôi nói không kkk, lật kèo 360 độ

1 Likes

Đảm bảo sáng mai dậy lại nghĩ khác :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

@sieucophieu12345 Thầy cho e hỏi 02 mã ITC và CTI vào ổn chứ Thầy?

Không đâu bạn, chơi dài hạn càng sàn tớ càng mua, L14 nhờ thầy tớ x3 Tk rồi, CEO tớ ăn 1 vòng 14 36 rồi, giờ vào làm tiếp vòng 2 cậu , sàn nửa thì tớ mua thêm , giá sale mà ngại gì, ngại nhùng thì chỉ có nghèo khổ hihi

1 Likes

Định giá dc L14 LFi là giàu. Ví dụ Lfi thâu tóm 1 công ty chứng khoán xong, chỉ cần hô 1 tiếng là các cao thủ tụ tập về đó làm việc, vì suốt ngày được ngồi cùng các cao thủ để luận bàn doanh nghiệp, làm việc trí tuệ tập thể, mổ xẻ cơ hội, cùng nhau giàu sang. Và chả mấy chốc thành công ty chứng khoán có thị phần môi giới lớn nhất VN… Đó chỉ là 1 ví dụ khi A7 và cộng sự lên tiếng, các cao thủ học trò chụm lại, đế chế hình thành.

2 Likes

Ceo chỉnh về bao nhiêu thầy ơi để em canh ah